หา vps สำหรับทำเว็บ งบไม่เกิน 2500

อยากได้ vps สำหรับทำเว็บ ครับ งบไม่เกิน 2500 บาท

ขอรายละเอียดตามนี้ครับ ถ้าไม่ครบ ขอผ่าน นะครับ

1. ขอคนที่ผ่านการทำโฮส มาไม่ต่ำกว่า 5ปี (มีประสบการณ์ไม่ต่ำกว่า 5 ปี ครับ)

2. ขอโฮสในไทยนะครับ ขอแบบ มี DA ด้วย เพราะผมคุ้นกับการใช้ DA

3. พื้นที่ไม่ต้องเยอะก็ได้ครับ เป็นประมาณเอาลิ้งค์ดาวโหลดไปแปะ ใช้พื้นที่เว็บ ไม่น่าเกิน 10 G

4. สามารถช่วยผมย้ายเว็บได้ และถ้าย้ายแล้วมันเป็นภาษาต่างดาว สามารถแก้ตรงนี้ให้ได้ เพราะผมทำไม่เป็น

5. ขอแบบ ออน msn บ่อยๆ เวลามีปัญหา ได้ปรึกษาได้ครับ เพราะผมก็ ออน msn ทุกวัน

ตามนี้ครับ ใครสนใจโพส msn ไว้เลยครับ ผมจะแอดไปคุยเพิ่มเติมนิดหน่อย ถ้าบริการดี อยู่ยาวๆ อยากได้ก่อนพรุ้งนี้เช้าครับ

เพราะตอนนี้เครื่องผมเอง มีปัญหาคือ มัน ftp ไฟล์ ขึ้นไป สำเร็จแต่มันเป็น 0 ไบต์ คือไม่มีข้อมูล แต่ผมจะเอาเครื่องเดิมไป ทำอย่างอื่นแล้ว จะเช่า vps แทน

^^ สวัสดีครับ ยินดีให้บริการนะครับ ที่เหลือผ่านหมดเหลือแค่ผมทำมาแค่ 4ปี เกือบ 5 ปี ครบ 5 ปี เดือนมีนาเนี่ยครับ หากสนใจบริการติดต่อได้ครับ jaideawhosting.com

เหอะๆ ขอผ่าน

ตัว vps ที่เช่าเรา ยังไม่ได้ให้น้องมันเข้าไป แก้เลย

แต่น้องมันไปแก้ ให้ vps ที่เช่าอันแรก ใชฃ้ได้แล้วล่ะ

ตอนนี้ได้คุณ nolifelover ประสานงานเรื่องย้ายเว็บให้อยู่ครับ คิดว่า ไม่น่าจะมีปัญหา อะไร

ขอบคุณ พื้นที่ tht ด้วยครับ

ผมผ่านทุกข้อครับ

www.bestthaihost.com/vps.html

MSN: support@bestinternet.co.th

TEL: 02-9302622

น่าจะได้แล้วมั้งครับ

http://www.thaihosttalk.com/topic/15513-vps-reseller-ราคาเริ่มต้น-700เดือน-เครื่อง-dell-r200-xeon/

รายละเอียดลองไปเปิดอ่านเอาครับ… อ่านจากหน้าแรกไปจนหน้าสุดท้าย… คำว่าเปิดบริการมากว่า 5 ปี คงไม่ต้องถาม… ทำเซอร์ฟเวอร์ UNIX ก่อนเมืองไทยจะมี Internet เสียอีกครับ

สำหรับ DA ก็มีให้ใช้งานฟรีอยู่แล้วหากเช่า VPS หรือวางเครื่องโคโล

อันที่จริงๆ ทางเราทำกิจการ Co-Location มาก่อนครับ VPS มาทำได้ประมาน 3 ปีที่ผ่านมา…

เรื่องพื้นที่ ทางเราไม่ได้ซีเรียส… ใช้เยอะ ไม่มีปัญหา ปัญหาตรงใช้ Traffic อย่าให้มันมากจนเครื่องมันโอเวอร์โหลดก็พอแล้ว ฉะนั้น…เรื่องพื้นที่ผมไม่ขอกล่าว

เรื่องย้ายเว็บ… ผมคงต้องขอดูและวิเคราะห์ให้ก่อนครับ ว่าย้ายได้หรือไม่ จึงสามารถตอบได้ (แต่จริงๆเรื่องย้ายเว็บไม่ยาก อยากให้ลองทำเองดูก่อน ไม่ได้ตรงไหนแล้วขอบริการให้ทางเราช่วยเหลือ น่าจะดีกับตัวลูกค้าเอง)

เรื่อง…ออนเอ็ม ก็ออนมันทุกวัน หากไม่เห็นในเอ็ม…ก็โทรตามได้ตลอดเวลา

ข้อควรทราบ… ทางเราไม่ได้รับสอนเขียนโปรแกรมเว็บ ฉะนั้น ปัญหาต่างๆควรจะอยู่ในขอบเขคของงานบริการ การใช้งาน VPS, Control Panel, MySQL, Apache

ส่วนเรื่องปัญหาของพวกเหล่า Script ต่างๆ หากให้ช่วยทำ ก็ช่วยจ่ายค่าแรงค่าบริการให้ด้วยล่ะกันครับ

มีเท่านี้ครับ.

มี Package เล็ก 2,500 ค่ะ

สนใจทิ้งเมล์ไว้ค่ะ ส่งข้อมูลให้พรุ่งนี้ ^^