ต้องการ vps รายละเอียดด้านใน งบ 1000/เดือน

• จะย้ายออกมาจาก HostingLotus -

ความต้องการ

เป็น VPS ในประเทศไทย จะย้ายเข้ามาวันที่ 1 เดือนมีนานี้ครับ

– รายละเอียด –

CPU: 2 Core

HDD: 80-100 GB (ซื้อเพิ่มได้)

RAM: 2GB (Fix&Share)

CP: DirectAdmin แท้เทียมไม่ว่า ขอแค่ restart ได้เอง และอย่าเก่าเกินไป

Manage: vePortal, OpenVZ Web Panel, และอื่นๆ (สำคัญมาก)

ราคา: 1000/เดือน

ท่านใดมีบริการตามที่ require ตรงตามด้านบนทุกประการ รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

สำคัญก็คือ สามารถ Manage ได้ด้วยตัวเองครับ shutdown, reboot, command line ผ่านเว็บ เวลา VPS ค้างหรือแฮงค์ ไม่อยากโทรบอกหรือเมล์บอกบ่อยๆ ครับ

ปล. หากผู้ให้บริการท่านไหนไม่มีตรงตามรายละเอียดด้านบนไม่ต้อง PM หรือ Post มาก็ได้ครับ อยากได้ตรงเป้าหมายครับ

ขอบคุณ thaihosttalk.com

SPEEDUP HOSTING

VPS - C

• CPU Intel® Xeon E1230 3.2 GHz Quad Core

• 2 GB RAM

• 160 GB Disk Space

• (SAS 6 GB/s Raid 10)

• 1 IP Address

• Free! DirectAdmin

• จดทะเบียนโดเมนแรก .com .net .org 265 บาท/ปี

1290 บาทต่อเดือน (Harddisk 80GB ลดเหลือ 1000 บาทครับ)

รายละเอียดเพิ่มเิติม http://www.speeduphosting.com

Manage: vePortal, OpenVZ Web Panel, และอื่น

มีหรือเปล่าครับ

รันเว็บประเภทไหนหรอครับ?

XEN

RAM 2GB

Direct Admin แท้

HDD 100 GB

1 IP

2,399 บาท

www.ihotvps.com

นำไปใช้งานประเภทไหน แนวไหนครับ