หามือปืน คอนฟิค VPN บน Red Hat 6

คร่าวๆ คือ ผมมี server ให้บริการ API แต่ฝั่งผู้ใช้ เค้าต้องการเชื่อมต่อผ่าน VPN tunnel เท่านั้นครับ

ฝั่งลูกค้าเค้ามีการทำระบบ vpn ของเค้าไว้อยู่แล้วครับ ที่ผมต้องการคือการคอนฟิคเครื่องเซิร์ฟเวอร์ฝั่งผม ให้สร้าง VPN tunnel สำหรับติดต่อกับเค้าได้ครับ

หมายเหตุ: ฝั่งผู้ใช้ เป็นคนอินเดียนะครับ ต้องคุยกับเค้าเป็นภาษาอังกฤษ (ผ่าน skype ครับ)

ถ้าสนใจหลังไมค์มาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ

ส่วนเรื่องค่าจ้าง สามารถเรียกมาได้ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk