VOTE THT-Person of the Year 2008

Vote แล้วครับ

:smash: :smash:

เอ๋อ…

แต่เอาเถอะ 50 โหวตแล้วจ้า

Total Voters: 50

ให้ คุณ kke ครับเผื่อรับผมเป็นศิษย์ ฟรี (แซวเล่นนะครับ)

ดันต่อ คนที่ 53 แล้ว

Total Voters: 53

พี่ธี มา แรง …

โหวตให้แล้วครับ

โอม… จงมา จงมา (ลงคะแนน)

ชินเหม่โจได๊…เอาคะแนนเธอมา

lol

สมาชิกตั้งเยอะ มี vote 55

เคาะหน่อย

ดัน of the day

Total Voters: 56

โหวตแล้ว…แต่ไม่บอกว่าเป็นใคร
หุหุ

[quote author=RelaxHost.net link=topic=15721.msg148006#msg148006 date=1227207436]
ให้ คุณ kke ครับเผื่อรับผมเป็นศิษย์ ฟรี (แซวเล่นนะครับ)

โหวตไปหลายวันมากๆ พอกลับมาอีกที ผลโหวตมีการเปลี่ยนแปลงไปมา

พี่ธีนำโด่ง

เอ๊า เร่งโหวตเข้าค่าาาาา

Total Voters: 61

นับถอยหลังอีกไม่กี่นาทีครับผม

Count Down to 23:59

ขอแสดงความยินดี กับ THT-Person of the Year 2008 คนใหม่ด้วยครับ lol

เออ อืมม

ขอบคุณทุกๆท่านครับที่ โหวตให้
ทั้งๆที่จริงแล้ว มีท่านอื่นๆที่มีความสามารถ และช่วยเหลือเพื่อนๆทุกท่านกันอีกหลายคนที่น่าจะได้รับเลือก
เมื่อผมได้รับเลือกจากสมาชิกแล้ว สิ่งที่จะทำให้กับสังคมของเราได้ ก็คงเป็นช่วยดูแล บ้านของเราให้ดีที่สุดครับ

ขอบคุณครับ