VOTE THT-Person of the Year 2008

VOTE ให้คุณ [glow=red,2,300]Poomjit[/glow] ครับ

ช่วยกัน vote เยอะๆ นะครับ เพิ่งจะ 31 เสียงเอง

เรียบร้อยจัดไป

เข้ามาใช้สิทธิ์ เรียบร้อยแล้วนะครับ

Total Voters: 37 เสียงแล้ว เร่งมือหน่อยค่า

เรียบร้อยครับ

Voteให้คุณ siamwebhost ครับ
เพราะว่าเป็นคนที่ได้คะแนนจิตพิสัยสูงสุด
ทั้งยังเป็นคนที่มอบคะแนนจิตพิสัยให้คนอื่นเยอะที่สุดด้วยครับ

คุณหนึ่ง smartnet.co.th

ปีนี้คะแนนสูสีกันจัง lol

vote แล้วครับ

โอ้ว…ตื่นเต้นจัง
คะแนนไม่ทิ้งห่างกันมากแบบนี้ น่าสนุกครับ

lol

โหวตครับ

:smash:

ตื่นเต้นเช่นกันครับ ปีนี้มีลุ้นกันหลายท่านเลย

ท่านที่ไม่ได้คงไม่เสียใจนะครับ อย่างน้อยก็ทราบว่ามีหลายๆ คนเชียร์ท่านอยู่

Total Voters: 45
ว้าวๆ

ดันวันละรอบ

Total Voters: 46

มาโหวตให้ล่ะ

อย่าดันบ่อยนะ เดี๋ยวโดนแบน

[quote author=pizzaman link=topic=15721.msg147830#msg147830 date=1227152770]
อย่าดันบ่อยนะ เดี๋ยวโดนแบน

สมาชิกหายไปไหนกันหมด มีคนโหวตแค่ 49 คนเอง