รับทำงานด้าน vmware ครับ

ขอเป็นงาน สั้นๆนะครับ ผมทำงานประจำ

รับทำคือ

1. clone physical server เป็น image แล้ว convert ให้ทำงานได้บน esx รับทำทั้ง windows linux ครับ
  2. จัดการ ลง esx config ปรับแต่ง จนใช้งานได้ครับ
  3. รับทำ iscsi ครับ หากท่านไม่มี storage หรือ nas
  4. ลง guest os ก็รับนะครับ

ปัจจุบัน ผมทำงานประจำครับ ผมสอบผ่าน cert ของ vmware v 5 ครับ เพิ่ง recertifield ไปเมื่อ เมษา เวลาอาจจะไม่มีมากนัก รับงานระยะสั้นๆ ครับ เสาร์-อาทิตย์ ใครสนใจยังไง คุยกันได้ครับ
ราคาตามความยากง่ายของงานนะครับ หรือใครอยากใช้งานใช้งานไม่เป็นผมสอนให้ครับ basic ครับวันเดียวจบครับใช้งานเป็นไม่ งง แน่นอน
สอนลง ESX และ vsphere การใช้งาน การลง guest os setup ha,ft, ระบบ backup v-center สอนลงทั้ง windows base . appliance ครับ งานแก้ไขรับนะครับแต่ขอดูเป็น case นะครับ

ขอ cen ชื่อ ใบ cert ครับ

สนใจคุยกันได้ครับ o81-9913583 คิดราคาไม่แพงครับ

รับงานครับ งานเล็กงานน้อย ชอบครับ เสาร์ อาทิตย์ ยิ่งดี รับสอนด้วยครับ