VMware Server 2.0.1 ครับ ปัญหาช่วยทีคับ

คือผมพยายามหากระทู้แล้วแหละคับ แต่ไม่เจอเลย ไม่มีใครใช้เลยหลอครับ เรื่องมีอยู่ว่า

ปกติที่บ้านผม ผมลง GSX แล้ววันนี้ไปเห็นในเว็บ สอนติดตั้ง Server 2

ถ้าเป็ฯ linux ใช้ user/pass ของ root
ถ้าเป็ฯ windows ใช้ user/pass ของ administrator

gsx มันต้นตระกูลสาย server ครับ

แนะนำ ถาม เซียน ที่

[quote author=dboy link=topic=20102.msg191116#msg191116 date=1244712535]
แนะนำ ถาม เซียน ที่

VMware Server กับ GSX ก็คือตัวเดียวกัน ครับ
แต่ก่อนเป็น GSX ต่อมาก็เปลี่ยนชื่อเป็น VMware Server