บริการผลิต บัตร vip host , บัตรพนักงาน hostig ,บัตรสมาชิกhosting , ใบละ 20 บาท

[B][SIZE=4][/SIZE][/B]
[B][SIZE=5][COLOR=#cc00ff]บัตรพลาสติก pvc , [/COLOR][COLOR=#0033ff]บัตรพนักงาน ,[/COLOR][COLOR=#ff0000]บัตรสมาชิก , [/COLOR][COLOR=#009900]บัตรประจำตัวนักเรียน[/COLOR]
[/SIZE][/B]
[SIZE=3] บัตร สวยงาม คม ชัด ผลิตด้วยพีวีซี ชนิดพิเศษ มีความคงทนต่อน้ำและแสงแดด ไม่ซืดจางเร็ว บัตรใช้ได้นาน คุ้มค่า กับการลงทุน [/SIZE]
[SIZE=3]ส่งมอบงานตรงเวลา เป็นที่ยอมรับจากองค์ต่างๆมากมาย

บัตร แข็ง เหมือน พวกบัตรเครดิตรึปล่าวครับ เห็นราคาแล้วอู้ววววว

บัตรแข็งครับ เป็น pvc คริสตัล ครับผม เงา งาม พิมพ์ สองหน้าเลยครับ

น่าสนใจดีนะครับ ไว้มีโอกาส ใช้งานจะติดต่อสั่งพิมพ์ไปครับ
ตอนนี้ยังไม่รู้พิมพ์ เอาไปทำอะไรดี… แต่มีไอเดียจะทำ card ส่งไปในโอกาสต่างๆ พร้อมส่วนลด

ผมมีบัตร RF Card สีขาวอยู่หากให้พิมพ์ให้จะไ้ด้ไหมครับ หากได้ขอราคาหลังไมค์ก็ได้ครับผม

ผมผลิตแต่บัตรใหม่ครับ แหะๆ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

[quote author=mean link=topic=18448.msg174395#msg174395 date=1238159444]
น่าสนใจดีนะครับ ไว้มีโอกาส ใช้งานจะติดต่อสั่งพิมพ์ไปครับ
ตอนนี้ยังไม่รู้พิมพ์ เอาไปทำอะไรดี… แต่มีไอเดียจะทำ card ส่งไปในโอกาสต่างๆ พร้อมส่วนลด

ถ้ารับงานคุณภาพสูง แต่ปริมาณน้อยๆ ก็ทำได้ก็น่าจะดี
ผมเห็นหลายโรงพิมแล้ว
ทำไมต้องรับทีเยอะๆด้วย
แบบบัตรพลัสติก องกรเรา เล็กๆก็ทำไม่ได้
ก็เลย ปริ้นใส่กระดาษ เหลือบเองซะเลย

จริงๆ รับได้นะครับ แต่ ต้นทุน ต่อบัตรก็จะสูงขึ้น
เช่นพิม์ 100 แผ่น อาจตกแผ่นละ 10-20 บาทได้ครับ

คุณตอบได้ถูกครับ แหะๆ เพราะเป็นเครื่องจักรใหญ่

ถ้างั้นนามบัตร 1000 ใบ ก็ราคา 15 บาทใช่ไหมครับ

ใบล่ะ 1 บาท 50 สตางค์ ครับ

งั้นต้องแก้หน่วยเป็น 1.50 บาทครับ
ก็คือ 1 บาท 50 สตางค์

ครับ

ครับ เข้าใจแล้วครับ ผมก็เลยสงสัยว่าทำไมราคาถูกจัง