ปัญหาของ VHCS กับ UebiMiau ครับผม ช่วยด้วย

ใครเคยใช้งาน ตัว VHCS แล้ว add user ในเมลบ้างเหรอครับ

พอดีผม login เข้าใช้งานแล้วเกิด ข้อความนี้ขึ้นครับ

ERROR (2): Header may not contain more than a single header, new line detected. (/var/www/vhcs2/gui/tools/webmail/inc/inc.php:155)

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยเจอบ้างเหรอครับ ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ

ตามนี้เลยครับ

lol

[quote author=ohaeey link=topic=3376.msg25951#msg25951 date=1150741889]
ตามนี้เลยครับ

lol
[/quote]ขอบคุณครับ ได้แระ อิอิ

ผมก็เพิ่งลง VHCS ใน Gentoo บนเครื่องผมเสร็จเมื่อคืนนี้เองและเจอปัญหาเดียวกันเลย
แต่เพิ่งมาเห็นกระทู้นี้ ตอนลงเวลาติดปัญหาก็ไป Search ที่เว็ป VHCS เอง
แต่ลงบน Gentoo เจอปัญหาเยอะเหมือนกัน กว่าจะแก้ได้ Search และอ่านจนมึน - -"

คุณสมบัติขั้นพื้นฐานของ Admin ที่ดี lol
หาทางแก้ปัญหาให้ได้ด้วยตัวเอง จากข้อมูลที่มีอยู่ ก่อนจะอ้าปากถามคนอื่น