ถามผู้รู้ครับเกี่ยวกับ vesta (มือใหม่)

ผมทำ web server ของ รพ. ด้วย ubuntu+apache+mysql+phpmyadmin ซึ่งก่อนหน้านี้ ผมไม่ได้ใช้ web panel อะไร
อยู่มาวันนึง น้องอีกคนมาลง vesta เป็น panel ลงได้ปกติ ไม่มี error อะไร เพิ่มเว็บ รพ เข้าไปปกติ แต่ขึ้นเป็นหน้า default vesta เลย remove vesta ออก ก็ยังเป็นหน้าเดิมอยู่ ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ตรงไหนครับ ถึงจะชี้ไปยัง directory เดิม

ลบ index.html ทิ้งครับ เหมือนอันนี้เป็นไฟล์ default ที่ vesta สร้างมาครับลองดูใน public_html แหละครับ

คือเดิม path directory : /var/www/html
หลังจากลง vesta directory : /home/admin/web

พอลบ vesta ออก ก็ยังชี้ไปที่ /home/admin/web อยากทราบว่าต้องแก้ไข ตรงจุดไหน เพื่อที่จะกลับไปใช้แบบเดิม ครับ

/home/conf/web/nginx.conf
อยู่ที่นี้ครับ
ลองชี้มาที่ เดิมนะครับ