เปลี่ยนบอร์ดเป็น vBulletin

แม่นแล้ว (เกือบครบ)

ตัวนั้นชื่อเสีย(ง)เรื่อง security ทำให้ไม่กล้าจับเลยครับ

ปีละตัว 555

ปิดวัไหนเหรอคะ ไปตจว. อ่ะค่ะ

พี่วัฒน์ลง Plugin Tapatalk ด้วย

ใช้ผ่านโปรแกรมบนมือถือ เร็วปรื๊ดดดด

คนใช้เสียตังโหลด app นิครับ?

ในความคิดผมว่าไม่จำเป็นเลย ในตัว vb มี theme mobile ออโต้ดีเทคแล้วครับ

ความเร็ว และลูกเล่นอาจจะต่างกันหรือเปล่าครับ

ใน vb ตัวล่าสุดของวันนี้ มันฝัง forumrunner มาด้วยเลย เป็น mobile client ไว้อ่าน forum อีกตัวนึง

ใช่ครับ

เจ้าของเว็บไม่เสีย คนใช้ App เสียตังค์ครับ

ธีมของ vBulletin ก็มีสำหรับ Mobile แล้วก็จริง

แต่ถือว่าเป็นทางเลือกสำหรับผู้ใช้เว็บครับ

อ่าาาา เข้าใจแล้วครับ

ปรับตัว ปรับสภาพกันอีกรอบ ^^ ขอบคุณพี่วัฒน์ที่คอยพัฒนา ดูแลบอร์ดครับ

รับทราบครับ

เดี๋ยวปีหน้า พี่วัฒน์คงเป็นเวอร์ชั่นเขียนเองแล้ว สงสัยต้องรบกวนน้องมีนเขียนให้ 555555

เดี๋ยวปีหน้าก็เป็นพี่วัฒ devellop เองมา แน่นอน…l เปิดตัวเป็น social ท้าชนพี่มาร์คซัค

มาพัฒนาแข่งกับตามาร์คซุกกัรเถอะ

ปีหน้าพี่วัฒน์จะเอาไปขาย ๓๐,๐๐๐ ล้านตะหากล่ะคร๊าบ!

ปล. มาลงชื่อด้วยคนคร๊าบบบบ

ปุ๊ก

รับแซ่บครับน้าปุ๊ก

มาอัพเดตว่า ทดสอบแล้ว มันมากกกกกกก เลยครับ

ของเล่นเพียบบบบบ อิอิ

ผมไปเอาภาษาไทยของท่าน iCafe มาลงเป็น Option ให้ user เลือกใช้งานได้ด้วย

[attachment=4448:1.jpg]

ถือโอกาสขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ครับ

ยินดีครับมีแปลเพิ่มอีกครับ แต่ไม่มากนัก เอาไว้จะอับเดทให้ครับพี่

พี่วัฒน์ติดใจเลยอ่ะดิ

Plugin เยอะ ผมเอามาใส่เว็บจนอืดเลย ฮ่าๆๆ