ขอ url หน้าจัดการโดเมนของ directi

มีเพื่อนของเพื่อน จ้างบริษัททำโฆษณาในโคราชเนี่ยแหละเบี้ยว ไม่ยอมให้หน้าจัดการโดเมนมา อ้างว่าไม่รู้เรื่อง เขาเองก็ไม่คอยรู้เรื่องมากนัก ผมเลยอยากทราบว่าหน้าจัดการโดเมนของ DIRECTI ปรกติจะ URl อย่างไร หน้าตาแบบไหน จะเอาให้เขาดู จะได้ไปคุยกับบริษัทนั้นได้รู้เรื่องครับ

ขอบคุณครับ

ช่วยแจ้งชื่อโดเมนด้วยครับ แล้วพอบอกได้ไหมครับว่าจดกับที่ไหน เพราะแต่ละที่ url จะตั้งกันเองครับ แต่ถ้าเรารู้ว่าจดกับ reseller รายใด ก็จะสามารถขอ url จาก resellerclub ได้ครับ

ต้องเช็คว่าจดกับ reseller ไหนครับ

ลอง PM ชือมาดูครับ เผื่อโดเมนนั้นอยู่ที่ผมก็ได้ครับ

ถ้่าไม่ได้ เช็คเจ้าของโดเมนเป็น อีเมล์ใคร แล้ว Ticket ไปได้ครับ

หรือ ถาม Live Chat ตรงๆ ก็ได้ครับ บางทีก็บอก URL มาให้เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวสอบถามชื่อโดเมน กันอีกทีครับ