Update สินค้าระดับ enterprise(มือสอง) ใครสนใจหลายตัว เด๋วจัดราคาทุนให้

พอดีรู้จักกับท่านๆนึงครับ ไม่ประสงค์จะเอ่ยนาม เป็นคนหาอุปกรณ์ให้ SI ระดับ ยิบอินซอย เอมเฟค เครือปูน และเจ้าอื่นๆ
ถ้าท่านใด ต้องการ server ทุกรุ่น(dell,hp,ibm,sun) หรือพวกอุปกรณ์เน็ตเวิคของ cisco รุ่นต่างๆ หรืออาจจะเป็นอุปกรณ์ใหญ่ๆอย่างตู้แรค เขาสามารถจัดหาให้ท่านได้ครับ วันนี้ผมไปเที่ยวสำนักงานแกมา ถ่ายรูปมาบางส่วน ของส่วนใหญ่จะเก็บใว้ที่โกดังที่จังหวัดปทุม เยอะมากๆ (server รุ่นเล็กๆอาจจะไม่มีนะครับ และไม่รับสั่งแบบทีละตัวสองตัวครับ)

ถ้าต้องการรุ่นไหน ตัวไหน pm มาบอกผมได้ครับ เด๋วจะส่งให้เค้าดูว่ามีในสต้อกรึเปล่า ถ้าสั่งเยอะๆยิ่งดีครับ จะได้ลดเยอะตามไปด้วย

อ้อ ลืมบอก ของทุกอย่างเป็นมือสองหมดนะครับ เพราะเค้าไปประมูลเอามาจากหน่วยงานราชการ และบริษัทที่เลิกกิจการ ทำให้เขามีของที่พวก SI ต้องการพอสมควร

เสี่ยๆ สนใจกันบ้างมั๊ยครับ อิอิ

เคยทำงานที่ยิบ อิน ซอยคับบ 555

น่าสนใจจริงๆเลยครับ อย่างนี้เค้าเรียกเปิดกรุ

ผมสนใจตู้ Rack HP กับเครื่อง HD D380 ครับ

็PM เบอร์ ติดต่อให้ผมด้วยนะครับ เดียวผมโทรไป

บูบูครับ

ของ Sun ราคาเท่าไหร่อะครับสนใจครับ

รบกวนช่วย pm สิ่งที่ต้องการมาเลยดีกว่าครับ เพราะผมจะได้ส่งเมลไปสอบถามราคาพี่เค้าให้ได้เลยครับ ^^

ส่งไปแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

พรุ่งนี้จะส่งให้นะครับ เฮียเค้าหลับไปแล่ว

OK จ้า

ผมโทรไปแล้ว ส่งใส่หลับแล้วครับ

มีแต่ของเทพๆ

pm ตอบกลับไปหมดทุกคนแล้วนะครับ ตอนนี้มี hp dl380 G5 มือหนึ่งมาลง ถูกกว่าซื้อตรงกับ hp เยอะเลยครับ แล้วสเปคก็ดีกว่าเดิมๆที่ออกมาด้วยครับ ยัดของมาเป็นคู่ๆเลย ทั้ง cpu ram hdd ใครอยากทราบราคาหลังไมค์มาได้เลย

เสียดายตู้ HP จริงๆครับ โดนคนอื่นอุ้มไปก่อน ผมก็ว่าผมไวแล้วนะ ราคาสวยงามมากๆครับ T.T
ถ้ามีตู้แบบนี้อีกโทรบอกผมได้เลยนะครับ เศร้าเลย

ขอบคุณนะครับสำหรับข้อมูล

ต้องการ Cisco 2950-48 ราคาเท่าไหร่ครับ

เห็น PM ตู้ Dell มาขอชมรูปหน่อยได้ไหมครับ ในตู้มีอุปกรณ์อะไรให้บ้างครับ 42U รึป่าวครับ

ขอบคุณครับ

ขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่เมื่อวานไม่ได้อับเดทข่าวให้ทราบ กลับจากปทุมมาก็เป็นหวัดเลย คนที่ pm มาผมตอบกลับหมดแล้วนะครับ เด๋วขออับเดทรูปจากเมื่อวานนิดนึง ของเพิ่งลง

fujitsu ตากแห้งครับ เพราะตอนขนมาฝนดันตกพอดี กันเหนียว เอามาตากใว้ก่อน

ตากแห้งอีกฝั่ง

ตากแห้งอีกกลุ่ม

ดูรุ่นกันชัดๆ

รอขนขึ้นรถลูกค้า มายืนรอเอาตั้งกะเที่ยง

HP DL380 G5 มาแล้วก็ไป ผู้ที่สนใจตัวนี้ รอมือสองมาอีกซักแป้บนะครับ หมดเกลี้ยงเลย

ภายใน 380 G5 จะเห็นว่าอัดทุกอย่างมาให้เต็มที่ครับ ถ้าซื้อตรงกับ HP แพงโคดๆเลย

กองนี้เป็น voice กับ 2950 ครับ โดนเหมาไปอีกเช่นกัน แต่กำลังจะมาใหม่ครับ ราคาจะถูกกว่าล็อตนี้ คนที่สอบถาม 2950 มาใจเย็นๆนะครับ ล็อตใหม่มาแล้วจะรีบส่งราคาให้เลยครับ

กองนี้กำลังจะยกขึ้นรถอีกเช่นกัน

ปิดท้ายที่ตู้แรคเดลนะครับ เพิ่งลง ขอโทษทีครับที่ไม่ได้แกะให้ดูด้านใน เป็นมือสองครับ สภาพ 95% ตู้ละ 2xxxx ครับ

เห็น 2950 แล้วอยากได้
ถ้าได้ราคามาแล้วอย่าลืมส่งมาให้ผมนะครับ รออยู่ :slight_smile:

ขอราคา / configuration ของ hp dl380 G5, dell 2950, SUN ด้วยครับ

ลงราคาด้วยเลยสิครับ จะได้ตัดสินใจกันไวขึ้น ฮ่าๆ

ช่วยสรุปให้ผมด้วยนะครับว่าตู้ DELL อยู่ใช้ไหมครับ

ถ้าล๊อตหน้ามีตู้ HP 42U รบกวนโทรบอกผมด้วยนะครับ

ตอนนี้เคาะราคาออกมาได้แล้ว 1 รายการนะครับ

cisco 2950 48 port 10/100 ,gigabit 2 port

เคาะที่ 17000 ครับผม แต่ถ้าเอาสองตัวขึ้นไป จัดให้ที่ 15500 ครับผม

ถ้าใครสนใจสั่งเยอะๆเพื่อไปขายต่อ หลังไมค์มาครับ เด๋วจัดราคาทุนให้เลย คุ้มแน่นอนครับ รับประกัน

สนใจติดต่อมาได้เลยครับ

ธรรมรัตน์ 087 094 2719