ใครอยู่ Ture ช่วยตาม IP 171.97.37.143 น้องสาวโดนแกล้ง ว่าขายตัว

ใครอยู่ Ture ช่วยตาม ip 171.97.37.143 นะวันที่ 01 กันยายน 2556 01:36:36 PM ด้วย ทางเจ้าตัวบอกอยากจับตัวมือ Post ครับ[COLOR=#444444][FONT=Lucida Grande]

เพระ[/FONT][/COLOR]น้องสาวโดนแกล้ง Post ใน [COLOR=#444444][FONT=Lucida Grande]bangkoksl.com Bangkok Sideline ไม่เป็นการทำงาน มือโทรมาตลอดครับ

[/FONT][/COLOR]

แจ้งความแล้วเอาไปติดต่อ true ครับ

ตามง่ายอยู่ครับ IP class นี้ true เคเบิ้ลมัน fix IP ครับ ยังไงลองทำขั้นตอนข้างบนอ่ะครับ

ตามไปเจอเป็นร้านเนตก็ยากละ

แล้วแต่ร้านครับ ถ้าร้านไหนทำระบบดี ๆ นี่รู้เลยว่าใครมาเล่น

ถ้าไปเจอร้านเน็ตใหญ่หน่อย ก็มีกล้อง cctv และ log server ครับ ว่าเครื่องไหน แต่ถ้าร้านเล็กๆ ก็งานเข้า

[COLOR=#000000][FONT=verdana]อันนี้เอามาจาก [/FONT][/COLOR]http://ipaddress.is
[COLOR=#000000][FONT=verdana]ไม่รู้เชื่อถือได้ขนาดไหน[/FONT][/COLOR]

ไม่น่าจะตรงครับ ผมลองเช็ค ip ของผมดู แห๊ะ โผล่ที่เดียวกันเลย :07baa27a:

โลกนี้อยู่ยากขึ้นทุกวัน :07baa27a:

เจอตัวแล้ว :154218d4: คุณ I’m BigMafia นี่เอง ฮะๆๆๆ

:026: อุ๊บบร๊ะ!

มัวแต่คุยกันเล่น
รีบๆแจ้งความเหอะครับ
ทางเทคนิค ถึงไม่ fix ip แต่ก็มี log ว่า ขณะนั้น ip ไหน ใครเป็นใช้
แต่ถ้าปล่อยนายไป หลักฐานอาจหายสาปสูญไปได้

ข้อมูลที่ไม่จำเป็นเท่าเท่าไร เช่น เนื้อหาที่โพสต์ ควรเซ็นเซอร์ไว้หน่อยก็ดีนะครับ

ย้ายออกจากห้องไกล่เกลี่ยนะครับ คู่กรณีคงไม่ได้อยู่แถวนี้ครับ

ตาม step ก็แจ้งความ ขอหมายศาล แล้วก็เอาไปให้กับ true ได้ที่อยู่ก็แจ้งความออกหมายเรียก หมายจับ ถ้าเป็นร้านเนต หรือหอพัก ก็เรียกผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบ เอาไปเป็นพยานในศาล

ถ้าจะให้แนะนำ เปลี่ยนเบอร์แล้วใช้ชีวิตให้มีความสุขดีกว่า

ขึ้นโรงขึ้นศาลทั้งโจทย์ จำเลย ไม่มีความสุขหรอกครับ ถ้าไม่จำเป็นจริงก็เลี่ยงไว้

ถึงว่าฮ่าๆ