ช่วงนี้ได้รับเมล์ชวนอบรม Trustmark จาก กรมพัฒนาธุรกิจการค้า

ช่วงนี้ได้รับเมล์ (Spam) จาก กรมพัฒนาธุรกิจการค้า เยอะเลยครับ 4 5 ฉบับติดๆ ช่วง ไม่กี่วันมานี้

ชวนไปสมัคร ชวนไปอบรม

ถ้าไม่สามารถเปิดดูอีเมล์ฉบับนี้ได้ สามารถคลิกไปที่ http://trustmarkthai.com/trustmark/

วันจันทร์หน้าจะมีการอบรม Trustmark รุ่นที่ 2 อบรม 11-13/7/2011

สมัครวันนี้วันสุดท้าย

ใครเป็นนิติบุคคลสมัครด่วนค่ะ

โอกาสดีดีในการได้รับเครื่องหมา​ย Trustmark กำลังรออยู่ไม่ยากเกินไปจริงๆ ค่ะ

สนใจเข้าอบรม

ส่งอีเมล์ แจ้ง ชื่อ นามสกุล เบอร์โทรศัพท์และชื่อเว็บไซต์ พร้อมเลขทะเบียนพาณิชย์

มาที่ support@dbdmart.com ด่วนค่ะ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ 021870187 (แจ้งว่า สอบถามเกี่ยวกับอบรม trustmark)

สมัครด่วน จำนวนจำกัด

จัดโดย กรมพัฒนาธุรกิจการค้า ดำเนินการโดย บริษัท ไชโย โฮสติ้ง จำกัด

เผื่อท่านใดสนใจครับ

เมล์ฉบับแรกๆบอก จัดโดย กรมพัฒนาธุรกิจการค้า หลังๆมีเขียนผู้ดำเนินการโดย… -…- ชอบครับไอเดียดี

จำได้ว่าพี่เอกของเราได้ท่านแรกเลย

ผมก็ได้ครับ ส่งมาบ่อยมากๆ ซ้ำๆด้วย สงสัยไม่ค่อยมีคนสนใจ

ต้องเป็นนิติบุคคลนะครับ(ห้างหุ้นส่วน จำกัด ไม่จำกัด บริษัทเท่านั้น)

ถึงได้รับเมล์ตอบกลับเข้าอบรมครับ

ต้องเป็นนิติบุคคลนะครับ(ห้างหุ้นส่วน จำกัด ไม่จำกัด บริษัทเท่านั้น)

ถึงได้รับเมล์ตอบกลับเข้าอบรมครับ

ปล.การจัดอบรมใช้เงินจากภาษีเราๆท่านๆนะครับ อิออิ…

งง