TOT hi-speed internet 'Simple Fit' สัมผัสความแรงได้ตั้งแต่ วันนี้ ถึง 30 เมษายน 2553

ทีโอที หวังแชร์ลูกค้าใหม่ในตลาด 70,000 พอร์ต ช่วงไตรมาสแรกปี’53 เปิดตัวแพ็คเกจไฮสปีด “Simple Fit” สำหรับกลุ่มลูกค้า Home use ที่ต้องการความสะดวกสบายในการใช้บริการ 2 แบบทั้ง “Basic Fit” และ “Power Fit”

พุ่มแพทิพย์

Buddy ผมจะ up บ้างไหมน๊า

มีแอบแฝง ดูดีๆสิ

ผู้หญิงที่นั่งอยู่บนหัว RJ หน่ะ อย่างอวบ แสดงว่า เน็ตก็ยังคงอืดใช่ป่าว

เน็ตจะเป็นเหมือนแต่ก่อนมั้ยน้อ
ผมเคยใช้ได้ 3 เดือน โมโหมาก เลยไปยกเลิกใช้บริการ
*เหตุ 3 วันใช้ได้

วันนี้สดๆ เมื่อสักครู่เลย ลูกค้าโทรมาถามเซิร์ฟล่มหรือป่าว ผมตรวจแล้วก็เข้าได้ตลอดไม่ได้ล่มเลย (ผมไม่ได้ใช้ TOT) ลุกค้าเค้าใช้เน็ต TOT ช่วงนี้เข้าเว็บไม่ค่อยได้ ผมนะเซ็งเลย เซิร์ฟเราไม่ได้ล่มซะหน่อย มาหาว่า เสียเครดิตเราหมด เน็ตคุณมีปัญหาเอง ไม่ยอมตรวจให้ดี

เน็ตบ้านผมก็เป็นคน Upload นะ โหย 2 kb/sec เอง

ผมอยากใช้เหมือนกันครับแต่ upload อยากได้เยาะ กว่านี้นะครับ

ผมไปปรับเป็น 6 เมกมา วิ่งที่ประมาณ 5.2 ก็นิ่งดีนะครับ

8 mb 1000 บาท แต่ upload ก็ 512k ตามเดิมอ่าจิ เฮ้อ…

ลองดูลักษณะการก้มของ 2 กะ 3 ดิครับ
เพราะเห้นว่า ๒ มันก้มต่ำกว่า แฮะๆ …
แต่อาจจะยังชิวๆ เพราะยังหันมายิ้มได้

ปุ๊ก

ใช้ 4Mbps ทรูวิ่งได้ 5.8Mbps ดีกว่า

มันอยู่ที่ว่าใกล้ จุดปล่อยสัญญาณไหม ใกล้ก็นิ่ง + แรง

เสียดายไม่ได้ใช้ TOT