"TOT "แจกซิม 3Gพร้อมมือถือให้พนักงานใช้ฟรีจนถึงสิ้นปี ดีเดย์เปิดบริการ 3 ธ.ค.นี้

ทีโอที"ดีเดย์แจกซิม"TOT 3G"พร้อมมือถือ"ไอโมบาย"ให้พนักงานทุกคน ทดลองใช้บริการฟรีถึงสิ้นปี พร้อมเตรียมเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการ
3ธันวาคมนี้ในเขตพื้นที่บริการกรุงเทพฯและปริมณฑล

ผู้ สื่อข่าวรายงานว่า วันนี้(19 พ.ย.2552) ตั้งแต่เวลา 9.00 น. บมจ. ทีโอที สำนักงานใหญ่ ถนนแจ้งวัฒนะ กรุงเทพ ได้เปิดขายซิมโทรศัพท์เคลื่อนที่
ระบบ 3จี ภายใต้แบรนด์ “TOT 3G” ให้กับพนักงานทีโอที

เวอะเหย… อยากได้

เดือนหน้าเราจะได้ใช้ 3G

อยากได้จัง

แจก ของ ไม่ดูกลุ่มเลย พนักงานจะกี่คนที่ใช้กัน
ต้อง มาแจกพวกเรา นี่ โฮ่ๆๆๆ ตัวใช้เลย
ตกลงเฉพาะใน กทม. หรอครับ หรือต่างจังหวัดก็ใช้ได้เลย

กำลังงว่า สัมปทานยังคุยกันไม่รู้เรื่อง แล้วเปิดให้ใช้ได้เลยเหรอ

รอรอรอรอรอ

TOT นี่เสาของ AIS เลยใช่ปะครับ

เสาของ TOT สิค้าบบ

แจกพนักงาน TOT แล้วจะเอามาสร้างข่าวทำไม

อ่านะ lol

ตึก CAT มี 3G ของ TRUE แต่ไม่ค่อยนิ่งเท่าไร

บางทีคุยๆอยู่ 3G มันวูบ ดีดมาระบบปกติแล้วมันตัดสาย ต้องโทรใหม่ มันไม่ auto roaming แหะ แล้ววูบบ่อยซะด้วย

แต่ก็ดีครับ ผมลง APP สำหรับ remote desktop บนมือถือไว้ เอาไว้เทส remote ที่ NOC ไม่ต้องหาเครื่อง Client ได้ 3G มาช่วย ไวดีครับ

อยากได้จังเลย

ไปสมัครเป็นพนักงาน TOT สิครับ :slight_smile:

อืมไม่รู้ประกาศทำมัย เพราะแจกเฉพาะ … พนักงาน

มันคนละความถี่กันครับ

เห็นว่าระบบพร้อมแล้ว เหลือแต่ระบบ billing ที่ยังไม่เสร็จ ได้ยินมาประมาณนี้ครับ

แต่ก็ขอให้ออกมาจริงเหอะ อยากได้ ๆ

system พร้อมหมดแล้วครับ ส่วน billing ผมว่ารอใช้ของ MVNO ดีกว่า lol ไม่ไว้ใจการบริหารงานแบบ TOT

ไว้มันชัวร์แล้วค่อยอยากได้

ตอนนี้ edge และ adsl เพียงพอมากแล้ว