ติดต่อ Topsiam ไม่ได้เลยครับ จะต่ออายุ domain

ติดต่อคุณพิษณุ topsiam ไม่ได้เลยครับ เมล์ไปก็ไม่ตอบ โทรไปก็ไม่รับ domain จะหมดอายุแล้ว ยังต่อไม่ได้เลย ทำไงดี

คุ้นๆ เหมือนเคยเห็นในนี้ หรือเปล่า ?

ผมก็เคยมีลูกค้าจะย้าย domain จาก TOPSIAM เหมือนกันติดต่อยากอยู่นะ

คุณ love top siam ไม่ได้แวะมา THT เกือบ 7 เดือนแล้วล่ะครับ
คงต้องหาทางอื่นในการติดต่อแล้วละ

ชื่อโดเมนอะไรครับ เดี่ยวผมประสานงานให้ครับ รบกวนแจ้งชื่อโดเมนมาให้ด้วยครับ ทาง pm ก็ได้ครับ

เมื่อวานรับทุกเบอรืที่โทรมานะครับ

[quote author=love_topsiam link=topic=28382.msg266129#msg266129 date=1277255802]
เมื่อวานรับทุกเบอรืที่โทรมานะครับ

วันนี้