ขอเชิญร่วมรดน้ำดำหัว

เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ไทย ผมขออวยพรให้ พี่ธี (ผู้มีอาวุโสสูงสุด), พี่วัฒน์ (เจ้าของบอร์ดผู้เอื้ออารีย์), คุณหมวย (หญิงแกร่งแห่งวงการโฮสต์และอินเทอร์เน็ตไทย), คุณแมน-kke และ น้องไอซ์ (ทั้ง 2 ท่านนี้เป็น Man Of The Year และเป็นผู้ทรงความรู้ คอยช่วยตอบปัญหาด้านเทคนิค) … จงมีแต่ความสุขและความเจริญ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนา ให้เงินทองไหลมาเทมา ทำธุระกิจค้าขาย ก็เจริญรุ่งเรือง นะครับ

แว๊กๆ พี่ก็ มารดน้ำผมซะงั้น ไม่ได้ๆๆๆๆๆ T_T บาปตายเลย

ยังไงในโอกาสนี้ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย พรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่เป็นที่เคารพ
ดลบันดาลให้พี่วัฒน์ พี่ธี พี่หมวย พี่แคท พี่แมน พี่เอก รวมถึงพี่ๆ เพื่อนๆ แล้วก็น้องๆ ทุกคน
ให้ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บทั้งตัวเองและคนรอบข้าง
ทำธุรกิจใดก็ขอให้รุ่งเรืองๆ ให้ อโรคยา ปรมา ลาภา ทุกท่านครับ

เชื่อว่า ไม่มีลาภใดประเสริฐไปกว่าการไม่มีโรคอีกแล้ว ^^"

แว๊กๆ พี่ก็ มารดน้ำผมซะงั้น ไม่ได้ๆๆๆๆๆ T_T บาปตายเลย

ยังไงในโอกาสนี้ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย พรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่เป็นที่เคารพ
ดลบันดาลให้พี่วัฒน์ พี่ธี พี่หมวย พี่แคท พี่เอก น้องไอซ์ รวมถึงพี่ๆ เพื่อนๆ แล้วก็น้องๆ ทุกคน
ให้ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บทั้งตัวเองและคนรอบข้าง
ทำธุรกิจใดก็ขอให้รุ่งเรืองๆ ให้ อโรคยา ปรมา ลาภา ทุกท่านครับ

เชื่อว่า ไม่มีลาภใดประเสริฐไปกว่าการไม่มีโรคอีกแล้ว ^^"

(ขอลอกหน่อย เขียนเองเดี๋ยวไม่สละสลวยเท่า ^_^)

ดลบันดาลให้พี่วัฒน์ พี่ธี พี่หมวย พี่แคท พี่เอก น้องไอซ์ รวมถึงพี่ๆ เพื่อนๆ แล้วก็น้องๆ ทุกคน

(ขอลอกหน่อย เขียนเองเดี๋ยวไม่สละสลวยเท่า happy)

(ขอลอกของคุณแมนมาอีกทีค่ะ เอิ๊กๆ
มิน่าวันนี้หนาววาบๆ ผีออกจากร่าง เพราะถูกรดน้ำนี่เอง)

โอ้ว ขอบคุณคุณจักรกฤชและทุกๆท่านครับ

ขออาราธนาคุณพระศรี และสิ่งศักดิ์สิทธิในสากลโลก รวมถึงพระศาสดาในทุกศาสนา
ดลบันดาล และอวยพรแด่ทุกๆท่าน ให้ประสพแต่ความสุข ความเจริญ
สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคาพยาธิ ทำมาค้าขายร่ำรวย ร่ำรวยครับ

ว่าจะลอกแล้วเชียว

ขออวยพรให้ท่านพี่ๆที่เคารพและครอบครัว จงมีแต่ความสุข ปราศจากโรคภัยไขเจ็บ อุบัติเหตุ อุบัติภัยต่างๆขออย่าได้มาแพ้วพาล จะเดินทางไปไหนๆก็ขอให้ปลอดภัย รำรวยๆตลอดไปชั่วลูกชั่วหลาน

และในโอกาสนี้ขึ้นปีใหม่ของไทย ผมขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ THT ทุกท่าน จงมีแต่สุข คิดสิ่งใดก็ขอให้ได้สิ่งนั้น มีความรักไข้ปรองดองกัน หนักนิดเบาหน่อย อภัยให้ซึ่งกันและกันได้

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้สมาชิก THT ทุกท่านประสพแต่ความเจริญก้าวหน้า ทำทาค้าขายขึ้น คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถณา

โชคดีทุกๆ คนน่ะครับ และหลังสงกรานต์กลับมาตั้งหน้าตั้งตาทำงานต่อไป

ปล.แอบมาอวด หน้าเว็บรับวันสงกรานต์ กดเข้าไปดูเลย อิอิ

lol

อ่านะ… คุณแมนกับพี่หมวยนี่ Copy น้องไอซ์กันเห็นๆ

สุขสันต์วันปีใหม่ครับทุกท่าน

สวัสดีปีใหม่ครับน้าพต … เพิ่งเห็น เหมือนกันว่า google.co.th ก็ใช้ความสำคัญ กับ วันสงกรานต์ ของไทย ด้วยเหมือนกัน

ไม่ใช่ๆ copy แค่คุณแมน เองอะ (แฮะๆ)

สวัสดีปีใหม่ครับ

มาร่วมรดน้ำด้วยนะครับ ไม่มีคำพูดสวยๆ มอบให้พี่ๆ เลยนะครับ
แต่ขอให้รู้ละทราบได้ว่ายังเคารพนับถือพี่ๆ ทุกท่าน เช่นเดิมครับ

ปุ๊ก

ขอบคุณนะคร๊าบทุกท่าน

[quote author=pizzaman link=topic=10787.msg105054#msg105054 date=1208089968]
ขอบคุณนะคร๊าบทุกท่าน

ขอให้อยู่ดี มีสุข ทุกๆท่านครับ

มาสายๆ วันนี้

ไปรดน้ำดำหัวญาติผู้ใหญ่มา

ต่อด้วยสรงน้ำพระ 9 วัด

กลับมาเจอกระทู้นี้ รู้สึกดีจริงๆ

ก็ขออวยพรให้ทุกคนๆที่นี่ จงประสบแต่กรรมดี

แคล้วคลาดจากภัยตรายทั้งปวง ลุล่วงทุกความคิดกุศลดี

ปราศจากโรคคาพญาภัย ให้มารทั้งหลายจงหลีกลี้

รวมไปถึงคนรอบๆตัวของทุกคนในที่นี้ด้วยเถิด

ปล. ถ้าใช้คำผิดขออภัยล่วงหน้า วันนี้เหนื่อยมาก ของีบล่ะคร้าบ

ปีนี้มีใครไม่เปียกน้ำสงกรานต์มั่งคะ

มายกมือคนแรกเลย

[quote author=poomjit link=topic=10787.msg105216#msg105216 date=1208268057]
ปีนี้มีใครไม่เปียกน้ำสงกรานต์มั่งคะ

มายกมือคนแรกเลย