ช่วยหน่อยนะครับ

[FONT=Arial][SIZE=7][COLOR=blue]สวัสดีครับผมลองทำเว็บไซต์โดยใช้ frontpage เขียนแต่ผมหาHost ฟรีที่ support โปรแกรมได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ :frowning: :angryfire:

ผมว่าเขียนโฮมเพจก็ใช้ frontpage ไป แต่เวลาอัพโหลดก็หันมาใช้ FTP Client ดีกว่าครับ
ไม่งั้นหา host free ที่ มี frontpage extesion กันตาเหลือกแน่

host free ก็มีพอสมควรนะครับ
แต่พอทำเว็บเพจให้มัน professional ขึ้นมาอีกก็ต้องเปลียนแล้วหละครับ
คงเลิกใช้ frontpage แน่นอน ลองใช้ FTP Client ดีกว่าครับ

Frontpage เป็นอะไรที่ผู้ให้บริการ hosting ที่มืออาชีพจริงๆ
เขาไม่ค่อยอยากเปิดให้นัก เพราะมันแย่มากในเรื่องการ update
ให้ทันกับ apache และปัญหาจุกจิกด้าน security
แต่ผู้ที่ใช้พวก control panel มักไม่ค่อยเดือดร้อน