ขอคูปองดอทอะไรครับ

ใครมีคูปองของดอทอะไรมั่งอ่าตรับ ขอหน่อยนะ
ขอบคุณครับ

ดอทอะไรล่ะครับ ดอทคอม ดอทเนท ดอทโออาจี ระบุให้ชัดๆหน่อย ให้ไม่ถูก …

(เล่นมุข … ม่ายมี -_-)

ก็คูปองของดอทอะไร(DotArai.com)ไงครับ ผมอ่ะงงคุณมากกว่า

มุขครับ อย่าเครียด

ผมมี คูปอง ดอทเน็ต ของ netfirm

ผมขอผ่านพี่หมวยไว้ ก็ยังไม่ได้เหมือนกันครับ

:blush:

ผมก็อยากได้คูปองส่วนลดเหมือนกันครับ ทำยังไงถึงจะได้

ถ้า ได้ คิดอยู่ว่าจะเป็น ผู้ให้บริการมายัง dotarai

ถ้าต้องเอาเงินไป ซื้อเหมา เยอะๆ ก็คงหนักเหมือนกัน

ช่วงนี้ ดอทอะไร เขาไม่มีโปรฯ เรื่องคูปองเลยค่ะ
อะแฮ้ม แต่ว่า… ได้ทราบจากวงใน โฮสติ้งรายไหนที่มาฟังเสวนาศุกร์นี้
จะได้เงื่อนไขพิเศษสุดค่า ให้ดี เตรียมเอกสารจดทะเบียนบริษัท/พาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ให้พร้อมเลย

สำหรับสมาชิก Thai Host Talk ที่ต้องการลองใช้คูปองส่วนลด
เพื่อการตัดสินใจ ใช้บริการในฐานะพันธมิตรกับดอทอะไร
ส่งเมล์หา partners@dotarai.co.th ได้เลยค่ะ
เจ้าหน้าที่จะออกคูปองให้ใช้จดทะเบียนโดเมนในราคาพิเศษ

ผมลองส่งเมลไปขอคูปองเมื่อสักครู่ครับ ไม่รู้จะได้รึเปล่า

[quote author=iDs link=topic=10378.msg109899#msg109899 date=1210747844]
ผมลองส่งเมลไปขอคูปองเมื่อสักครู่ครับ ไม่รู้จะได้รึเปล่า

ผมเป็นผู้ให้บริการครับ แต่พอดีจะจดชื่อตัวเอง .in.th เก็บเอาไว้ 5 ปี เผื่อจะได้คูปองส่วนลดอีก แฮะๆๆ ตอนนี้ได้รับเมลคำตอบแล้วครับ

สมัคร PB wปเรียบร้อยแล้วครับ เพื่อนๆ สนใจลองดูได้ครับ
เท่าที่ทราบมาก็มีหลายรายที่เข้าไปสมัครเรียบร้อยแล้วครับ
ส่วนรายละเอียดติดต่อพี่หมวยกับพี่เพ็ญศรีได้เลยครับ

ปุ๊ก