สถานีวิทยุออนไลน์ทางเว็บที่ไหนได้รับชุดคู่มือด้านผู้สูงอายุจากสำนักส่งเสริมฯ ไหม

มีจดหมายมาค่ะ ตราครุฑเลย

เอามาโชว์หน่อยสิคะ อยากเห็นเป็นขวัญตา แฮะๆ

กล้องไม่อยู่หง่ะ อยากโชว์มั่กๆๆ ไม่รู้ที่อื่นได้รับไหม ได้เอกสารมา 3 ชุดใหญ่
นี่ยังสงสัยว่าให้แจกหรือให้อ่านออกอากาศ เพราะเนื้อเรื่องไม่ได้เหมือนกัน
ใน 1 ชุดจะมีเรื่องราว หลายเรื่อง เรื่องละแผ่น มีเนื้อหาหน้าหลัง ทำมาสี่สีสวยงาม โฮ่ๆๆ

ชุด 60 เรื่องหอมหวน เจ้าดอกลำดวนกลีบแกล่ง

เบอร์โทร 023068808
จากกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ค่ะ

เด๋วจะโทรไปสอบถามใหม่ โทรไปรอบแล้วค่ะ แต่คนทำเรื่องยังไม่เข้างานตอนบ่าย

โทรไปสอบถามแล้ว ได้ความว่า กรมประชาสัมพันธ์เป็นคนหารวบรวมรายชื่อแล้วส่งต่อให้หน่วยงานนี้จัดส่งเรื่องมาให้ค่ะ

แถมด้วยให้ช่วยประชาสัมพันธ์ตามเทศกาลค่ะ

เดือนเมษายน มีวันผู้สูงอายุก็เลยให้ช่วยประชาสัมพันธ์ค่ะ

นี่กำลังคิดว่า ตรูจะเปิดต่อดีไหมหว่า ขี้เกียจมีปัญหาเรือ่งลิขสิทธิ์

เปิดแต่เพลงเก่าๆ เพลงใหม่ๆ นานๆ เปิด แต่ก็ไม่ใหม่เท่าไร ไม่ได้ตามข่าวเพลง

ยังไม่ได้จ่ายเงินน้องบาสเลยอ่ะ กะว่าจะเลิก คิดหนักอยู่นะเนี่ย

เพราะที่บ้านมากดดัน เย้วๆๆ เขากลัว

ปกติ ถ้าเพื่อสังคม ให้ฟรี รู้จักครึ่งราคา

[quote author=thaidhost link=topic=10345.msg101009#msg101009 date=1205479309]
ปกติ ถ้าเพื่อสังคม ให้ฟรี รู้จักครึ่งราคา

[quote author=ICOM link=topic=10345.msg101010#msg101010 date=1205480280]
ถ้าอย่างงั้น อย่างคุณ cat เนี่ย รู้จักและทำเพื่อสังคม ต้องแถมเงินให้อีก

ไม่มีสถานีอื่นได้รับกันหรือคะ

เอ …

สถานีใหญ่ๆ อย่าง RIT น่าจะได้นะ
ลองถามน้องตั้ม ดูซิ

:slight_smile:

ถามไประ ทาง hi5 ทันสมัยมะ

วันนี้ส่งซ้ำมาอีกชุดแล้วละจ้า