ตะกี๊ฟิวส์ขาด อาละวาดใส่ลูกค้า โอ้ แม่เจ้า

รู้ผลว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้างถ้าเรื่องมันไปกันใหญ่ แต่ประมาณว่า ปรี๊ดแล้ว

เฮ่อ…

นี่ยังเย็นลงไม่หมดเลยเนี่ย

คือลูกค้าเนี่ยนะ อาการเหมือนพวกโรคจิต โทรมาสั่งเล่นๆ แล้วก็ติดต่อไม่ได้ โทรปั๊บ ยิงเบอร์ทิ้งทันที แล้วยิงทิ้งสลับไม่รับสาย ตั้งแต่

555… เจ๊แมววีนแตกซะแล้ว … ค้าขายต้องทำใจครับ ลูกค้ามีหลายประเภท ถ้าเจอประเภทแบบนี้ไม่ต้องไปสนใจครับ
ระวังนะ ซีเรียสมากๆ หน้าจะเหี่ยวย่น แก่ก่อนวัย เดี๋ยวจะไม่มีใครมาจีบ อิๆ

ปกติไม่ปรี๊ดค่ะ

สงสัยต้องชวนเข้าวัดครับ จะได้ใจเย็นๆ

โรคจิตกลับคืนไปบ้างสิพี่ cat

ลูกค้าคือพระเจ้า แหะๆ ก็บางส่วนครับ เราอาชีพบริการหนิหน่า
พี่ Cat ก็ดำเนินการแบบนี้สิครับหากลูกค้าจะสั่งซื้อบริการก็ ให้ order หรืออีเมล์เข้ามา
หากมีการยืนยันเราก็ดำเนินการไปครับ ส่วนการแนะนำบริการก็ทางโทรศัพท์ไปครับ

ส่วนการรับโทรศัพท์นั้นปกติ สมาชิกของผมจะติดต่อเข้ามา

อันนี้ลูกค้าสินค้าไม่ใช่บริการค่า โฮ่ๆๆ

ร้านค้าอื่นนี่ลงแบล็คลิสต์กันระเนระนาดเลยนะคะ

[quote author=cat link=topic=10304.msg100487#msg100487 date=1205318853]
อันนี้ลูกค้าสินค้าไม่ใช่บริการค่า โฮ่ๆๆ

ร้านค้าอื่นนี่ลงแบล็คลิสต์กันระเนระนาดเลยนะคะ

เจอประจำค่ะ แทบทุกวัน

ไม่รับโทรฯ ยังพออภัย ยิงทิ้งเฉยๆ ก็ยังพอคิดว่าสัญญานไม่ดีหรือไม่ว่างได้

แต่รับแล้วพูดเพราะยังจำไม่ได้ว่าใครโทรมา

พอจำได้ว่าใครโทร ยิงเบอร์ทิ้งไงคะ นี่แหละที่ปรี๊ดดด

ถ้าไม่ยอมรับสาย
แนะนำ ให้ทำใบแจ้งการสั่งซื้อ ส่งไปตามที่อยู่เลยครับ

เอาเวลาไปคิดทำอย่างอื่นดีกว่าครับ
อย่าเสียเวลาปรี๊ด… กับเรื่องนี้เลยครับ

lol

ถ้าเขาไม่เอาสินค้าจะนั่งทำใบสั่งซื้อส่งไปทำไมละคะ คุณพตตตตตต

รายการ ผู้หญิง (โทร) ถึงผู้หญิง

[quote author=cat link=topic=10304.msg100498#msg100498 date=1205320717]
ถ้าเขาไม่เอาสินค้าจะนั่งทำใบสั่งซื้อส่งไปทำไมละคะ [color=blue]คุณพตตตตตต

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=10304.msg100500#msg100500 date=1205321047]

อูยย… น้าพตครับ โดนเน้น

แซวๆครับ พี่ cat

โชคดีนะ ที่ตอนแนะนำไม่ได้อยู่ใกล้ …

โชคดีนะ ที่ตอนแนะนำไม่ได้อยู่ใกล้ …

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=10304.msg100500#msg100500 date=1205321047]

อูยย… น้าพตครับ โดนเน้น

แซวๆครับ พี่ cat

ใจเย็นๆครับพี่

นึกว่า ฟิวส์ ตัดไฟ ขาด

โอ้ๆๆๆ ใจเย็นๆ