ช่วยทดสอบเว็บทีครับ

uppicz.uppicz.info

เวบนี้ครับช่วยทดสอบหาบั๊คหน่อยครับ คือแก้ไขใหม่หมดยกเว็บ
จะเอาขึ้นแทนuppicz.infoเร็วๆนี้ แต่รูปที่ฝากที่uppicz.uppicz.infoอย่าเอาไปใช้จิงนะครับ
ผมแค่เปิดทดสอบเฉยๆ อีก3-4วันคงได้พบกันบนuppicz.info

แล้วพบกันเร็วๆนี้

ยํ้านะครับรูปที่ฝากที่ uppicz.uppicz.info อย่าเอาไปใช้จริงsubdomain สร้างขึ้นมาเพื่อทดสอบ
ใช้จริงที่ uppicz.info ครับ

ทดสอบแล้ว

upload ได้ครับ

ขอบคุณครับพี่ๆ ยกเว็บใหม่ทั้งระบบเลย แห่ๆ อีกซักพักจะอัพขึ้นใช้จริงที่ uppicz.info
ฝากmodช่วยลบให้วันอังคารด้วยนะครับ เดี๋ยวจะรกเปล่าๆเพราะเดี๋ยวทดสอบเสร็จจะลบuppicz.uppicz.infoทิ้ง
รูปที่เคยฝากเพื่อทดสอบจะใช้ไม่ได้