รายงานตัวครับ

ป่วยไปนอนเล่นโรงบาลมา 2 วัน เพิ่งดีขึ้นวันนี้เองครับ
เลยมาบอกเล่าหน่อย เพราะช่วงที่ผมหายไป มี
patches ออกมาเยอะมากๆ สำคัญทั้งนั้น
ท่านที่รัน hosting อยู่ รีบๆ update นะครับ
เครื่องผมโดน bot scan มา ตรงไอ้เจ้า vuln
ใหม่ๆ นี่ทั้งนั้นเลย เพียบบบบ

โอ๊ะโอ๋ เป็นอะไรมากไหมคะ

อ้อ บอร์ดนี้ ออก version ใหม่แล้วค่ะ เห็นว่าแก้ปัญหา D.O.S. ด้วยค่ะ

อึม version ใหม่ เดี๋ยวลองไปดุอีกทีครับ thanks สบายดีแล้วครับ

ง่า

:huh:

:lol: version 2.0.x อยากได้เหมือนกัน แต่ที่เวปเค้าให้ใส่ user / pass เพื่อดาวน์โหลด

ใครหาได้ มาแบ่งผมบ้างนะครับ

หายไวๆนะคับ

หุหุ :angel: :angel: :angel: :angel:

หายไวๆนะคับ

คุณ Pizzaman เขาหายป่วยตั้งแต่ 7 Mar 2003, 06:46 PM แล้วนะคะ คุณ 12GoHosting
สงสัยไม่ได้ดูวันที่ ๆ คุณ Pizzaman เขา Posted ไว้ อิๆ :angel:

:slight_smile:

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ นี่ป่วยอีกรอบแล้ว แต่ ok ครับ ปิดกระทู้ดีกว่า :angel: