ช่วยหาโฮสให้หน่อยค่ะ

เอาแบบว่าโฮส 50mb ขึ้นไปอ่ะค่ะ (ฟรีนะคะ) แล้วก้อแบนวิธเท่าไหร่ก็ได้ ขอให้ใช้ FTP ได้ แล้วก็ขอให้ไม่มีแบนเนอร์บังหรือแท็กลิงค์นะคะ คือตอนนี้ก้อมีดอทคอมอยู่ แต่เผอิญซื้อเนื้อที่มาไม่พออ่ะค่ะ เด่วจะเพิ่มเนื้อที่ในปีหน้า ยังไงก็แนะนำหน่อยนะคะ

ใช้ Keyword = " free hosting 50mb " ที่ google สิครับ
ผลลัพธ์มีเยอะเลย เลือกได้ตามใจชอบครับ :smiley:

HostThai.INFO

ให้เนื้อที่ถึง 500 MB รันได้หลายภาษา แต่ให้เอาแบนเนอร์ไปติด ติดไว้ที่ไหนก็ได้ตามใจเรา