เตือนสาวๆ เรื่องการใช้ครีม

ช่วงนี้มีการโฆษณา ขายครีม หน้าเด้ง นมเด้ง กันเยอะแยะ ทางกระทรวงสาธารณะสุข เลยออกมาเตือนว่า ก่อนซื้อมาใช้ให้ระวัง เพราะใช้แล้ว อาจจะเป็นแบบนี้

[quote author=siamwebhost link=topic=9517.msg92346#msg92346 date=1200830026]
ช่วงนี้มีการโฆษณา ขายครีม หน้าเด้ง นมเด้ง กันเยอะแยะ ทางกระทรวงสาธารณะสุข เลยออกมาเตือนว่า ก่อนซื้อมาใช้ให้ระวัง เพราะใช้แล้ว อาจจะเป็นแบบนี้

โห น้าพต แซวซะเสียเลย … พอดีไปเจอมา เลยเก็บมาฝากครับ
คงไม่มีเวลา มานั่งทำเองหรอกครับ เวลาเป็นเงินเป็นทอง อิๆ

ปล. เป็นของเก็บตกชิ้นสุดท้าย ที่จะนำมาฝากแล้วนะครับ ต่อไป ไม่กล้าเอาอะไรมาให้ดูอีกแล้ว เดี๋ยวภาพพจน์ผมจะเสีย

ฮ่าๆ…นะ

lol

เอิ๊กๆ

ไม่ทันแล้วละ

[quote author=cat link=topic=9517.msg92380#msg92380 date=1200845319]
ไม่ทันแล้วละ

อ่านะ…?

ทำไมแปลได้ยาวจังอะ

lol

นิสัยผู้หญิงไงน้าพต พูดสั้นๆ แปลได้ยาวมาก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ๊ะ แต่ถ้าสั่งซื้อขนมเปี๊ยะสัก 1 โหลส่งวันพุธนี้ เราอาจจะตาฝ้าฟางมองไม่เห็นกระทู้นี้ก้ได้นะเนี่ย

อิอิอิอิ

พอดีมีออร์เดอร์ส่งขนมวันพุธที่โรงแรมพาเลซ แถวมักกะสัน ก็ว่าจะไปส่งเองอ่ะ
แต่ต้องดูสังขารนิด เพราะวันนี้ป่วยอีกแล้วอ่ะ

ท่าจะหวัดกินเรียบร้อย

เมื่อคืนดูปี่แก้วนางหงษ์ร้องไหซะตาปูด

แบบนี้ คุณวิ ต้องมีคนไปรับ มาส่งของแล้วนะครับเนี่ย

lol

คนที่ว่า ไม่ทันแล้วละ นั่นหรือเปล่าคะ? เอิ๊ก

เหมือนจะทันนะครับ ถ้าสั่งขนมด้วย ฮ่าๆๆ lol

เอิ๊กกกกกก

เอาเพลงมาฝาก กำลังชอบๆๆ อินละครเมื่องานจัด สงสารนางเอกที่รักซะสุดขีด
จริงๆ แล้วต้องเรียกว่า โคตรยึดติดเลยอ่ะ ไม่ดีๆๆ ทำลายและทำร้ายตัวเองแม้ตายก็ยังไม่เลิกทำร้ายตัวเอง แหม อินจัดวุ๊ย อิอิ

http://my.dek-d.com/Writer/story/viewlongc.php?id=371745&chapter=39

กำลังงงว่า เอาเพลงไปใส่ในบล็อคตัวเองแล้วทำไมมันเปิดฟังไม่ได้อ่ะ แต่คนมาเยี่ยมฟังได้น้า

http://www.oknation.net/blog/catsan

1โหลอย่างต่ำ ฮี่ๆๆๆๆ

อิๆ ในที่สุด ก็เข้ามาทันเวลาพอดี … อยากสั่ง 1 โหล จริงๆ นะครับ จะกล้ามาส่งที่ Software Park หรือเปล่า

[quote author=siamwebhost link=topic=9517.msg92404#msg92404 date=1200853313]
อิๆ ในที่สุด ก็เข้ามาทันเวลาพอดี … อยากสั่ง 1 โหล จริงๆ นะครับ จะกล้ามาส่งที่ Software Park หรือเปล่า

[quote author=ICOM link=topic=9517.msg92414#msg92414 date=1200877769]
สั่งซักโหล แล้วก็ไปรับคุณ cat มาส่งขนมที่ Software Park

ดูรูปแล้ว ลื่นตายังไงไม่รู้อ่ะ

[quote author=siamwebhost link=topic=9517.msg92404#msg92404 date=1200853313]