ขอความช่วยเหลือด่วนที่สุดครับ

เนื่องด้วยเครื่องผมมีปัญหา ตามแก้ ตามล้างตามเช็ด hw พังก็ซื้อของใหม่ใส่ ก็ยังไม่ได้เรื่อง

สรุปคือตอนนี้ down มาเข้าวันที่4แล้ว… ลูกค้าเดือดร้อนซึ่งแน่นอน ผมก็ไม่ได้เดือดร้อนน้อยไปกว่าลูกค้าเลย…

จึงขอความช่วยเหลือดังนี้

Add MSN มาคุยกับผม หรือจะโทรมาก็ได้ครับ คิดว่าช่วยได้

ขอบคุณมากๆครับพี่ เดี๋ยวผมขอแก้ปัญหาวุ่นๆก่อนครับแล้วจะติดต่อไปครับ

มีเครื่อง DA ไม่ได้ใช้งานหนักเท่าไหร่ add reseller ให้ได้ทันที แต่เป็น php5
ถ้าคิดว่าไม่มีผลกระทบต่อสคริปต์เดิม ก็มาใช้งานได้เลยครับ

ยินดีช่วยเหลือ :slight_smile:

พี่ WebHostDD ครับ ผม PM แล้วนะครับ ขอบพระคุณครับ

ตอนนี้ได้พี่แชมป์จาก www.webhostdd.com ช่วยเหลือแล้วนะครับ

ต้องขอบคุณจริงๆ ณ ตรงนี้อีกครั้งครับ

พี่แชมป์ช่วยโดยไม่ขออะไรจริงๆครับ ให้ก็ไม่เอา น่าชื่นชมครับ

แล้วยังมีท่าน FeNixZ