เห็นข่าวประกาศนี้กันหรือยังครับ

ในวันที่ 11 พฤศจิกายน 2007 ระบบ AdWords จะไม่สามารถใช้ได้ตั้งแต่ 1:00 ถึง 5:00 กรุงเทพ โดยประมาณ เนื่องจากการบำรุงรักษา
โปรดทราบว่าแคมเปญของคุณจะยังคงทำงานตามปกติ ในระยะเวลาดังกล่าว ขออภัยในความไม่สะดวก

เห็นแล้วคับผม อาจจะเป็นการปรับปรุงน่ะครับ
เค้าแค่บอกว่าช่วงวันนั้นอย่าบ้าพลังบิดเอาเป้นเอาตายนะ
อาจจะเจ๊งได้ เพราะไม่สามารถเข้าไปแก้ไข Campaing ได้
ประมาณนั้นล่ะครับพี่น้องคัรบ

ปุ๊ก

เหอๆๆ ลดกันแทบไม่ทัน

ครับ ผมว่าปิดไว้ก่อนชัวที่สุดครับ

lol