สังสรรค์ คนทำโฮสติ้ง

มาโหวดและออกความเห็นกันที่นี่ได้เลยครับ :lol:
จะได้เจอกันเสียที

ผมโหวดไปแล้ว วันเสาร์ ไอทีมอลล์ :smiley:

โหวตเป็นวันอาทิตย์แถวสยามค่ะ สนุกแน่ ตะละคนโหวตไม่ตรงกัน :lol:

สะดวกแถวสยามฯ
หรือไม่ก็รถไฟฟ้าผ่านก็สะดวกครับ

ok แถวสยามครับ กลางวันอาทิตย์ที่ 2 มีนา โอเคไหม :angel:

น่าจะโอเคนะคะ กินอะไรดีอะ?

ตกลงกันได้แล้วเมล์มาชวนผมด้วยนะครับ

ผมไปช้านะ เพราะมีธุระตอนเช้าถึงเที่ยงครับ

ตกลงกันได้แล้วเมล์มาชวนผมด้วยนะครับ

สวัสดีครับ คุณ numberonehosting
มาสมัครเป็นสมาชิกกันไว้สิครับ จะได้สนุกกัน :slight_smile:

น่าจะโอเคนะคะ กินอะไรดีอะ?

แนะนำหน่อยสิคุณ poomjit

yod กับ kengdotcom ไปไหน

หง่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา น่าจะเป็นร้านที่มีคนเสิร์ฟ
(บุฟเฟ่ต์จะทำให้ห่วงกินมากกว่าได้คุยกัน)
น่าจะเลอะเทอะน้อยหน่อย อย่าง ฟูจิ เป็นต้น

คิดไงคะ

แก้ไข:
ขอแก้ไขกำหนดการเป็น
เสาร์ที่ 1 มีนาคม เวลา 12 น. ที่ Fuji, Siam Center
นะครับ เนื่องจากหลายคนติดตามวันที่กำหนดไว้ก่อนหน้า

ของเดิม:
ได้เลย Fuji, Siam Center วันอาทิตย์ 2 มีนา เวลา 12 น.
คนอื่น ok ไหมครับ

ผมชวน netway ได้แล้ว พี่ teddy ถ้าเข้ามาอ่าน อย่าลืมน่ะ

comfirm ละกันค่ะ
อ้อ ควรจองโต๊ะไว้ด้วยนะคะ

[SIZE=7]ผมสนใจครับ ไปด้วยคนครับ ตอนนี้ทำ host linux อย่คัรบ [SIZE=1]ผม

แย่แล้วค่ะ มีธุระกระทันหัน (เกี่ยวกะลูก) ท่าทางต้องเบี้ยวเสียแล้ว
เลื่อนวันจะได้ไหมคะ

yod กับ kengdotcom ไปไหน

สยามเนี้ยแหละจ้าบ สาวสวยตรึม

แย่แล้วค่ะ มีธุระกระทันหัน (เกี่ยวกะลูก) ท่าทางต้องเบี้ยวเสียแล้ว
เลื่อนวันจะได้ไหมคะ

เลื่อนเป็นเมื่อไหร่ดีครับ

[quote] yod กับ kengdotcom ไปไหน

สยามเนี้ยแหละจ้าบ สาวสวยตรึม [/quote]
อึมมมม :fairy:

เลื่อนเป็นเมื่อไหร่ดีครับ

สักวันเสาร์ 1, 8, 22 มีนา หรือ อาทิตย์ที่ 9, 23 มีนา แทนจะได้ไหมคะ :huh:

ขอแจ้งวันที่ผมไม่ว่าง
เผื่อจะรับไว้พิจารณาครับ

วันที่ 1(เช้า), 2(เช้า), 9(ทั้งวัน)

ถ้าเลี่ยงได้โปรดเลี่ยง ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ตามส่วนใหญ่ละกันคับ