จะต่ออายุโดเมนเนมแต่ติดต่อผูให้บริการไม่ได้ทำยังไงดี

จะต่ออายุโดเมนเนมแต่ติดต่อผูให้บริการไม่ได้ทำยังไงดี ครับผู้รู้ช้วยหน่อยครับ ใช้บริการของ THAISITEBUILDER.COM หรือหากใครอ่านกระทู้นี้รู้จักเจ้าของโฮสนี้แนะนำหน่อยนะครับ โดเเมนเนม www.bkk19.com ครับ

ติดต่อมาเลยครับ msn : service @ networkthai.net

กรณีติดต่อผู้ให้บริการเดิมไม่ได้ หากคุณพอมี username และ password ในการ ftp หรือจัดการ hosting เดิมได้
ก็จะที่จะหาทางออกได้ค่ะ เท่าที่ดูโดเมน bkk19.com ใกล้จะหมดอายุแล้วนะคะ วันที่ 14/10/2007 คงต้องรีบหาทางต่ออายุ
ยังไงหากต้องการคำปรึกษาติดต่อขอคำแนะนำเราได้ค่ะ