รับจดโดเมนราคาย่อมเยาว์

รับจดโดเมนเนม

แนะนําตัวกันก่อนผมเป็นใครกันละนี่ ?

แหม คิดได้ไงครับ ไม่แน่นะ อาจเป็นแนวการทำธุรกิจในเดือนสองเดือนข้างหน้านี้ก็ได้

แหม คิดได้ไงครับ ไม่แน่นะ อาจเป็นแนวการทำธุรกิจในเดือนสองเดือนข้างหน้านี้ก็ได้

จริงๆแล้วคิดนานแล้วครับแต่เพิ่งมาโปรโมทในบอร์ดนี้ตอนนี้ก็มีลูกค้าอยู่ประมาณ 10กว่าโดเมนแล้วครับ

มีบัญชี SCB หรือ ป่าว ?

มีบัญชี SCB หรือ ป่าว ?

มีกสิกรอ่าครับ scb บ่มีครับ

เก๋ไก๋ดีค่ะ

อ่านแล้วดู ใสซื่อดีจัง

นึกว่ามีจะลองจดสะหน่อย

lol เป็นกำลังใจให้ครับ แนวทางดีครับ ลูกค้าเยอะๆครับ

ขอให้เฮงๆ นะครับ ลูกค้าไหลมาเทมา

น่าจบการตลาด หรือโฆษณา ได้เลยนะครับเนี่ย
วิธีแหวกแนวมากๆ
ขอให้ขายดิบขายดีนะครับ

ขอบคุณทุกท่านครับที่ให้กําลังใจครับ

น่าสนใจ มากครับ

ว่าแต่ godaddy มันมี panel ให้แต่ล่ะ โดเมน ไหมครับ

น่าสนใจ มากครับ

ว่าแต่ godaddy มันมี panel ให้แต่ล่ะ โดเมน ไหมครับ

มี2วิธีครับ
วิธีแรก

godaddy กลัวครับ เหอๆ กลัวมันไป “กับพ่อ”

godaddy กลัวครับ เหอๆ กลัวมันไป “กับพ่อ”

คือผมพูดเรื่องนี้หลายรอบแล้วนะครับไม่อยากจะพูดอีกนะครับ
มันขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคนนะครับ