วันนี้ลุ้นระทึก เฉียดเป็นเฉียดตายค่ะ

พอดีพี่ไปพักตา ก็ขอตั้งกระทุ้นิด แบบว่าตื่นเต้นค่ะ

วันนี้ไปส่งของไปรษณ๊ย์แถวบ้านค่ะ

น่ากลัวครับ

:blush:

ช่ายค่ะ ส่งของเสร็จแล้วยังลังเลใจอยุ่ว่า จะแช่อยุ่ในนั้นนานๆ ก่อนดีหรือว่า รีบออกไปซื้อของต่อดี ก็กลัวเรืองไม่จบ เพราะคราวนี้อยู่ฝั่งเดียวกันแล้วละ เหอ เหอ

ขนาดผมเองไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ อ่านแล้วยังรู้สึกตื่นเต้นไปกับคุณ cat ด้วย … ไม่แปลกใจเลยที่ ทำไมคุณ cat ถึงพิมพ์อะไรแปลกๆ ไว้เยอะเลย

บรรทัดสุดท้าย …

[quote author=siamwebhost link=topic=7730.msg72896#msg72896 date=1188843161]
ขนาดผมเองไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ อ่านแล้วยังรู้สึกตื่นเต้นไปกับคุณ cat ด้วย … ไม่แปลกใจเลยที่ ทำไมคุณ cat ถึงพิมพ์อะไรแปลกๆ ไว้เยอะเลย

[quote author=cat link=topic=7730.msg72902#msg72902 date=1188844083]
รับสมัครด่วน รับจำนวนจำกัด

อุ่ย…มีจีบกันกลางดึกด้วย

THT In Love

lol

มีคนขายมาก็เลย หยิบกินเสียหน่อย

[quote author=cat link=topic=7730.msg72918#msg72918 date=1188846568]
มีคนขายมาก็เลย หยิบกินเสียหน่อย

ตื่นเต้นแทน พี่ cat
comment เอ่ หากเป็นเจ้าหน้าที่ก็ไม่สมควรเอาปืนจอหัว เขาเหล่านั้นนะครับเนี่ย

ขึ้นต้นอ่านที่คุณ cat เล่ามาก็หวาดเสียว ตามไปด้วย เพราะเคยเจอมากับตัว (ผมเด็กช่างกล)
อ่านมาตอน rep. ท้าย หวาดเสียวหนักกว่าเก่า กลัวคุณ cat จะใจอ่อน

เอิ๊กๆๆ

เรื่องที่คุณวิเล่ามาระทึกดีครับ นั่งอ่านแล้วนึกถึงสมัยวัยรุ่นที่โดนคนอื่นไล่ตี(ซะงั้น)ทั้ง ๆ ที่ไม่ได้ไปทำไรเขาเลย
ผมว่าวัยรุ่นก็คงคึกคะนองไปตามประสา พอเจอของจริงเข้าก็ถึงกับวงแตก

ผมเองนั่งอ่านไล่ลงมาเรื่อย ๆ ก็อดยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไม่ได้ กับคู่กระหนุงกระหนิงคู่นี้ หลัง ๆ รู้สึกว่าจะเริ่มใจอ่อนซะ
แล้วมีการสำรองที่นั่งซะด้วย คงจะเป็นที่นั่งเดียวหล่ะมั้งครับ เพราะว่าคนอื่นเขาไม่อยากไปนั่งเบียด … :wub:

พี่ชายเอาคอมฯ ไปซ่อม ช่างว่าอาจจะนานเป็นอาทิตย์ รอแกะ อะไหล่หายาก

ระทึกดีครับ

เข้ามาติดตามกระทู้มดขึ้น คิคิ

ตกลงเรื่องนี้จะให้เรทอะไรดีครับ

Drama ตอนเรื่องคุณแม่
Ramantic ตอนหลังๆ
Horro ตอนตำรวจไล่จับ
Action ตอนมีปืน
Racing ตอนแข่งรถ
Commody

แหม เราตั้งกระทู้น่ากลัว น่าเห็นใจนะ

ช่วงนี้ถ้าคอมพ์ ของคุณวิ ยังซ่อมไม่เสร็จ ผมยินดีให้ยืม Notebook นะครับ มี GPRS Air Card พร้อม SIM ให้เสร็จเลย อยู่ที่ไหนๆ คิดถึงผมขึ้นมาเมื่อไหร่ ก็ออนไลน์ได้ทันที ไม่ต้องไปแย่งกับพี่ชายใช้ให้เสียอารมณ์

[quote author=siamwebhost link=topic=7730.msg73018#msg73018 date=1188916663]
ช่วงนี้ถ้าคอมพ์ ของคุณวิ ยังซ่อมไม่เสร็จ ผมยินดีให้ยืม Notebook นะครับ มี GPRS Air Card พร้อม SIM ให้เสร็จเลย อยู่ที่ไหนๆ คิดถึงผมขึ้นมาเมื่อไหร่ ก็ออนไลน์ได้ทันที ไม่ต้องไปแย่งกับพี่ชายใช้ให้เสียอารมณ์

[size=20pt]ฮิ้วๆๆ