"จับกระแส พรบ.ว่าด้วยการกระทำผิดทางคอมพิวเตอร์ แอ๊บแบ็ว+เสือกระดาษ จริงหรือ ?"

ลงทะเบียนด่วน “จับกระแส พรบ.ว่าด้วยการกระทำผิดทางคอมพิวเตอร์ แอ๊บแบ็ว+เสือกระดาษ จริงหรือ ?”

สมาคมผู้ประกอบการค้าพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ไทย ร่วมกับ
สมาคมผู้ดูแลเว็บไทย และ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต จัดงานเสวนา “จับกระแส พรบ.ว่าด้วยการกระทำผิดทางคอมพิวเตอร์ แอ๊บแบ็ว+เสือกระดาษ จริงหรือ ?”

วันพุธที่ 1 ส.ค. 50 เวลา 13.30 - 16.00 น.
ณ ห้องประชุมปิ่นน้อย อาคารสำนักวิทยบริการชั้น 4มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต

กำหนดการ
เวลา 13.00 - 13.30 น. ลงทะเบียน
เวลา 13.30 - 15.30 น. เสวนาหัวข้อ
"จับกระแส พรบ. ว่าด้วยการกระทำผิดทางคอมพิวเตอร์
แอ๊บแบ็ว + เสือกระดาษ จริงหรือ ?"
ผู้ร่วมเสวนา

• คุณวรวุฒิ อุ่นใจ อุปนายกสมาคมผู้ประกอบการค้าพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ไทย
  • คุณภาวุธ พงษ์วิทยพาณุ เจ้าของเว็บไซต์ตลาดดอทคอม
  • คุณสมหวัง เหลืองไพบูลย์ศรี เจ้าของเว็บไซต์เพย์สบายดอทคอม
    ดำเนินรายการโดย คุณราเมศ โสดารัตน์
    อุปนายก สมาคมผู้ดูแลเว็บไทย
    สุดยอดแฟนพันธุ์แท้เว็บไซต์
    อาจารย์ประจำหลักสูตรวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
    เวลา 15.30 - 16.00 น.
  • แถลงการณ์ สมาคมผู้ประกอบการค้าพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ไทย

สมัครลงทะเบียนด่วน รับจำนวนจำกัด
โทร. 085-249-1517
www.thaiecommerce.org (ผู้ประกอการ eCommerce)

ขอเรียนเชิญทุกท่านด้วยนะครับ

ปุ๊ก

อยากไปมากเลยครับ
แต่วันที่ 1 ผมมีนัดซะแล้ว
:blush:

ขอบคุณมากครับคุณปุ๊ก … หัวข้อ และ วิทยากร น่าสนใจมากครับ เดี๋ยวจะจัดสรรเรื่องเวลาก่อน ถ้าไปได้ คงได้เจอกันที่ สวนดุสิต นะครับ