ผมมือใหม่หัดขับอ่ะครับ ผู้รู้ทุก ๆ ท่านช่วยหน่อยนะครับ

:unsure:[b]คืผมจะเป็น

ลองเลือกดูจากผู้ให้ยริการที่มีครบวงจรดุครับ ทั้งเว็บโฮสติ้ง, โคโล, จดโดเมนระบบ resell และงานบริการปรึกษาแก้ปัญหาได้ตลอดเวลา…

ลองหาดูในนี้ดูครับ มีเยอะแยะมากมายยย

งานบริการเป็นงานที่เหนื่อยครับ

ถ้าอยากลองของได้เลยครับ

จริงๆ ไม่ว่างานอะไรก็เหนื่อยทั้งนั้นครับ งาน hosting นี่ออกแนวเหนื่อยใจ ลูกค้าหลากหลาย แถมคู่แข่งเยอะ… อดทนหน่อยก็รอดครับ เจ้าหนี้เราจะได้สบายใจ

ลองดู www.qoo-box.com ครับ สนใจต่อรองกันได้ครับ