จิตตก มีคนบอกว่า คนที่นี่เกลียดขี้หน้า ถึงได้มีคนคุยเอ็มด้วยน้อย

มาเพิ่มความร้อนบอร์ด

ในเอ็มนอกจากเพื่อนเก่าๆๆๆ แล้วก็มีลูกค้า และหมวดเพื่อนในนี้ ไว้คุยเรื่องงาน และคุยเล่น
น้องๆ แค่ 2 คน

:unsure:

จิตตก คนเกลียดขี้หน้า เลยไม่มีคนอยากคุยเอ็มด้วย

มาช่วยดันครับ …

กระทู้ ร้อนๆ กระทู้ อื่นอ่านแล้ว

ยันฮีช่วยป้าแคชได้

นั่นมันหางตาตกแย้ว

[quote author=helpme link=topic=6424.msg59246#msg59246 date=1178891595]
มาช่วยดันครับ …

กระทู้ ร้อนๆ กระทู้ อื่นอ่านแล้ว

ป้าแคชกิ๊กเยอะนี่เอง

คุณแม่ลูกหนึ่งนะ

ต้องเก็บแต่สาวๆ สิ น่ารักกุ๊กกิ๊ก อิอิ

บางคนให้แอดทีเดียวมัน 2-3 อีเมล์ หนีเพื่อนแอบแฟนมาคุยด้วย เปลืองที่เก็บจริงๆ สาวๆ ทั้งนั้นเลยนะที่ทำแบบนี้

มาช่วยดันครับ
พักนี้ msn ไม่เหงาเลยครับ งานค่อนข้างมีปัญหา เหนื่อยๆ
เหนื่อยนัก พักบ้างก็ได้

น้องก็พักบ้างเหมือนกันนะค่ะ

ป้า Cat เป็นไรไปเหรอครับ ???

หน้าฝนรักษาสุขภาพนะ

ช่วงนี้ ฝน กำลังฮิตเลยครับ ตกกันทั่วบ้านทั่ว เมือง ใครแอบป่วยไปแล้วบ้างหน่อ
แต่อย่าแอบป่วยการเมืองมันมะดี รักษาสุขภาพ พักผ่อนกันบ้าง ช่วงนี้เครียดๆ กันครับ
ส่งสัยไม่ค่อยได้นอน พักผ่อน และ ออกไปรับแสงแดด
กลับมาจากเที่ยวทะเล เจอปัญหา เต็มๆ เร่งแก้ไขอยู่ครับผม สู้ๆ สู้ตาย

พูดถึง MSN ผมไม่ค่อยได้เล่นเลยครับพักหลังๆ นี่ แบบว่านับครั้ง ออนได้เลย
จนมีน้องๆ เพื่อนๆ บ่นเหมือนกัน…
ไม่รู้จะคุยอะไรครับ แก่แล้วไม่ค่อยมีเรื่องคุย
ไม่เหมือนสมัยวัยรุ่น จีบสาว จ๊ะจ๋า ไปเรื่อย

:slight_smile:

มาแจมหน่อย เดี๋ยวคุณ cat จะว่าลืม

ไปหลับมาเรียบร้อยแล้วอ่ะ

[quote author=ICOM link=topic=6424.msg59292#msg59292 date=1178899658]

มาแจมหน่อย เดี๋ยวคุณ cat จะว่าลืม

ไม่ต้องคิดมากครับ ดีหรือไม่เรารู้เองอยู่แก่ใจครับ ไม่ต้องเครียดๆ

หุหุ… เป็นเรื่องปกติ

[quote author=siamwebhost link=topic=6424.msg59336#msg59336 date=1178913898]
ยังมีผมอีกคนนะครับพี่ธี … ถ้าน้าพต บอกว่าแก่ ผมกับพี่ธี ก็คงจะเป็นหนุ่มน้อยกันครับ (ความหนุ่มเหลือน้อย)

คุณ cat ถือเป็นสมาชิกคุณภาพอีกท่านหนึ่ง

[quote author=siamwebhost link=topic=6424.msg59336#msg59336 date=1178913898]
ยังมีผมอีกคนนะครับพี่ธี … ถ้าน้าพต บอกว่าแก่ ผมกับพี่ธี ก็คงจะเป็นหนุ่มน้อยกันครับ (ความหนุ่มเหลือน้อย)