มีใครทราบราคาเจ้าตัวนี้บ้างมั้ยครับ?

มีใครทราบราคาเจ้าตัวนี้บ้างมั้ยครับ จะหามาทำพวงกุญแจซักอัน

lol

อะเจอและ http://auction.sanook.com/detail.asp?id=102275&bigpic=0#img
ไม่รู้ พันทิพย์มีขายหรือเปล่า
เล็กมากๆ น่าเอามาทำพวงกุญแจจริงๆ

เจ้ารุ่นนี้ไม่ทราบราคาครับ แต่รุ่นอื่นๆ เช่นรุ่น mini จะอยู่ที่ประมาณ 350 บาทครับ (1GB)

เคยเห็นของ kingmax หรือไงนี้แหละ เป็น แบบไม่มีเปลือกเลยครับ
มีแค่แผ่น pcb บางๆ หน้าสัมผัส ที่เสียบในช่อง usb ก็ไม่มีโลหะครอบครับ

เล็กจริงๆ ราคาก็ประมาณ 3-4 ร้อยพอๆกัน

คุณ bunpot รูปลูกสาวข้างๆชื่อ หายไปไหนล่ะครับ
รู้สึกว่าวันนี้จะไม่เห็นเลย

ฝากไว้ที่ imges host ของคุณ ICeZ น่ะครับ

เดี๋ยวนี้ ถูกโครตๆ เมื่อก่อนเทียบที่ MB เท่ากันราคาจะแพงกว่า ram หน่อยนึง เดี๋ยวนี้ ram ขายแพงกว่าไม่รู้กี่เท่า (350บ:2600บ)

เดี๋ยวนี้ flash drive ถูกมาก

อึ่ม… ผมว่าจะเปิดบริการเว็บโฮสติ้งให้ลูกค้าเอา Flash Drive มาเสียบเครื่องใช้งาน disk space เองเลยนะเนี้ย หุหุ
อยากได้ space เท่าไร… ซื้อมาเสียบเอง หุหุ

สงสัย ต้อง หา Hubusb มารอ แล้ว มั่ง ครับ Flash Drive เดี่ยวนี้ ผมก็ เอาไปทำHDD Gateway Server แล้วนะครับ เพราะเวลาไฟดับ ไม่ค่อยเสียหายมากนัก

ชอบ จัง แต่ดูท่าไม่เหมาะกับผมเลย มองหายาก มีโอกาสหาย สูง เพราะ ไม่ระวังเอง อิอิ

โอ…โห…บาทเดียวเอง

อ่ะ ไม่ใช่ เอามาถ่ายรูป เพื่อให้เห็นขนาดหรือครับ

หรือซื้อมาบาทเดียวจริงๆ

เปรียบเทียบขนาดให้ดูครับ