ปวดหัวจัง... ทำไมคุยกันไม่ค่อยจะรู้เรื่อง

ผมได้รับ PM เรื่อง signature จากเพื่อนสมาชิกบางท่าน เขียนทักทวงเรื่องจำนวนบรรทัดไม่เกิน 6 บรรทัดและไม่มีกราฟฟิคใน signature ด้วย

ดูด้วยภาพที่สมาชิกเท่านหนึ่ง ชี้ให้ไปดู ให้ไปอ่าน user ตามรูปภาพข้างบน…

จน mod ลำบากใจ…

ข้อความบรรทัดสุดของ signature มันค่อนข้างกวนใจ กวน t… mod ไปเหมือนกัน
ไม่รุ้เหมือนกันว่า เว็บ THT ปฎิบัติอะไรที่ไม่ถูกไม่ต้องกับคุณหรือเปล่าอ่านะ

คนนะ ไม่ใช่แมว…

ไม่ใช่พระอิฐพระปูน…

จนผมโดนฟ้องหลังไมค์…

น่าเบื่อจิงๆ ขอบอก

ผมไม่อยากจะยุ่งเรื่องนี้นะครับ แต่พูดตรงๆ อ่านข้อความบรรทัดสุดท้าย เป็นใครๆก็ไม่ชอบใจครับ
ไมรักษาน้ำใจต่อกันเลย

รักษาน้ำใจกันบ้างครับ mod ไม่ได้เงินเดือนจากทางเว็บนะครับ และเว็บก็ไม่ได้เรียกเก็บค่าสมาชิกด้วย
สำนึกหน่อยครับ

เห็นใจ mod ครับ บ้านมีกฏบ้าน ยังไงก็ขอให้ปฏิบัตตาม

ผมไม่ได้เป็น mod ครับ… แต่เสือกเรื่องชาวบ้านไปทั่ว (เซ็งตัวเองเหมือนกัน) แต่ก็อดไม่ได้

กราบขอโทษอย่างสูง จริงๆ ครับ

แจ้งเตือนไปแล้วครับ

ผมเคยได้ยินเตือนไปแล้วนะครับ แต่ก็ยังไม่เห็นเปลี่ยนอะไร ผมอยากรู้เหตุผลจริง ๆ ว่าเขาคิดอย่างไร (ชอบเรียนรู้ความคิดคนอื่นครับ

สงสัยเขาจะยุ่งกว่าผม ผมเลย Edit ให้เขาแล้วครับ
ขอบคุณที่แจ้งนะครับ :slight_smile: