บอร์ดมีของเล่นเพิ่ม

หลังจาก upgrade เป็น 1.1 release แล้ว ผมเลยลองลง mod ใหม่ๆ เล่นครับ
ใครเห็นบ้าง? เริ่มจากเมนู chat ด้านบน และอื่นๆ :slight_smile:

ทดสอบ abc@abcd.com

ดีจังครับ คราวหน้าเราก็มี มิตติ้งออนลาย กันได้ง่ายขึ้นนะครับ

อืม ว่าไปแล้ว ไม่ได้คุยกันนานแล้วน่ะครับ

เพิ่งเห็นค่ะ แต่สงสัยไม่สะดวก chat แฮะ

ผมเห็นครับ

ได้ใช้งานไปแล้วครับ… มีประโยชน์ในแง่การ helpdesk support ตัวต่อตัว แบบเร่งด่วน… ก็ดีครับ มีดีกว่าไม่มีอ่านะ

พี่ต้องอยู่เฝ้าด้วยน๊า มีไรด่วนจี๋จะได้คำปรึกษาจากผู้รู้ที่อยู่ประจำ