แบบนี้ ละเมิดสิทธิ ส่วนบุคคลหรือเปล่า

พอดีผมได้ SPAM MAIL มา 1 ฉบับ รายละเอียดมันบอกว่า "ฐานข้อมูล รายชื่อพนักงานในประเทศไทย 150,000 คน [ชื่อ,

รีบเก็บข้อมูล ปริ้นออกมา แล้วนำเข้าแจ้งความไว้ก่อนเลยครับ ปริ้นหน้าเว็บ และ ที่ติดต่อให้หมด
แบบนี้ แจ้งความไว้ก่อน ได้ไม่ได้ ไม่มีปัญหา ตำรวจจะเป็นฝ่ายพิจารณาเองได้ครับ

เดี๋ยวดูของผมด้วย หากมี แจ้งความเมันพร้อมกันเลยท่าน

แจ่มเลยครับ เอาให้เข็ด

เกลียดจริงๆ พวก work@Hell เนี่ย

ทำแล้วคนอื่นไม่เดือนร้อนใครจะไปว่า นี่ ทำความรำคาญได้อย่างยิ่ง เบื่อๆ

หรือว่า มาจาก พวกประกันสังคม เพราะจะมีข้อมูลของเราเช่นกัน ก่อนหน้านี้ได้ข่าวแบบนี้มา แบบว่าโทรมาตามหนี้ บัตรผ่อน บัตรเครดิตไรแบบนั้น