บริการโปรโมทเว็บโฮสติ้งฟรี สำหรับทุกๆ ท่านครับ

บริการโปรโมทเว็บโฮสติ้งฟรี
http://hosting.siamwebmaker.in.th

ผมได้เปิดส่วนบริการโปรโมทเว็บที่ให้บริการ เว็บโฮสติ้ง ทั้งไทย และต่างประเทศ โดยผมจะรวบรวมแบนเนอร์ไว้ที่นี่ ซึ่งจะเป็นหนทางหนึ่งในการประชาสัมพันธ์เว็บไซต์ของท่านโดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น

สำหรับผู้ที่สนใจสามารถส่ง URL แบนเนอร์ 468*60 และ Title Web มาที่ webmaster@siamwebmaker.in.th ทางทีมงานจะนำแบนเนอร์ของท่านขึ้นเว็บให้โดยเร็วที่สุดครับ

แจ่มๆ ดีๆ อีกหน่อยอย่าลืมทำ เว็บโอสติ้งแบบว่ามีให้โหลดคะอนนความนิยมด้วยนะครับ อิๆ
แยกเป็นหมวดหมู่เช่น

การบริการ
ความแรงเร็ว
ความน่าเชื่อถือ
เรื่องราคา
ประมาณนี้

อิๆๆ นายบอย ไทยไอเดียดอทเน็ต

ความคิดดีมากครับ ขอบคุณที่แนะนำครับผม

เว็บเปิดได้ช้ามากๆ รอกันเป็นนาที ขนาด adsl นะ…
เน้นความเร็วกว่านี้อีกครับ…

มีแต่โฆษณา google จนลายตาไปหมด
แล้ว banner ก็ไล่ดูเป็นหน้าๆไม่ได้แต่ต้องให้คลิก random ใหม่เรื่อยๆ
ผมคนนึงล่ะขอบาย

ขอผ่านด้วยอีกคนครับ

อ่าว…เข้าไม่ได้ซะงั้น…

อ่อ…เข้าได้แย้ววว …

ตายลา ลายตา จิงๆ ด้วยครับ

คือ หลักๆเนี่ยคับ เขาต้องการรายได้จาก affirate กับ adsense น่ะครับ นี่แหละคือเป้าหมายหลัก

ดูๆแล้วก็โอเคนะคับ สำหรับแนวคิด แต่ข้อมูลไม่มีเลย เพราะมีข้อมูลภาษาไทยแล้ว adsense ไม่ขึ้น

dochost คุณๆ

ใช้หมอกิจ Kj หรือป่าวหว่า

อิอิ

เข้าเว็บไม่ได้ซะแล้วครับ จะไปสมัครใช้บริการซะหน่อย อดเลย

ผมก็เข้าไม่ได้ครับพี่วิท ว่าจะไปตามดูผลงานซะหน่อย

ผมเข้าได้ปกตินะครับ

adsense google มันมากมายเกินไปจนน่ารำคาญ เปิดแล้วก็ปิดไปเลย เพราะมีแต่โฆษณะไร้สาระ
หลักการทำเว็บ ก็ดูตรง conten อ่านะ นี่ conten แทบจะไม่มี… จะเอาอะไรไปดึงดูคนเข้าให้เป็นขาประจำ

คงทำได้แค่…ขาจร

adsense ทำแต่พองาม… ก็โอเคนะ หากมีมากไป ความรำคาญเป็นเหตุให้ปิดหน้าเว็บนั้นไป เพราะรำคาญ…

เป็นความเห็นจากคนเข้าไปชมเว็บคนหนึ่งครับ คงไม่มีอะไรแนะนำ และคงไม่เข้าไปโปรโมทอะไรในเว็บนั้น
เห็นพ้องกับคุณ kke เหมือนกันครับ

affiliates ดีๆ นี่เอง ทำได้เนียนมากครับ
ผมก็เคยทำครับ เคยมีคนซื้อผ่านเว็บผมไป 1 คน ได้ตั้ง 100 us แน่ะ
แต่นานมาแล้ว จนบัดนี้ยังไม่ขยับเลย ครับ