บริการงานด้านไฟเบอร์ออฟติก


#1

บริการเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fusion Splicer
ในพื้นที่กทม และ ต่างจังหวัด

จำหน่ายสินค้าสายใยแก้วนำแสง

  • ADSS
  • FIG 8 CTV Fiber Optic
  • G657A FTTH 1-4 Core LowSmorke
  • Indoor&Outdoor OS2 Singlemode
  • Fiber Optic Armored + Sling 8-96 Core
  • Pigtail SC / LC / FC / ST Singlemode / Multimode
  • Adaptor Plate - SC / ST / LC / FC
  • Snap-in All Interface Connector
  • ODF BOX
  • PLC Spliter 1-4 / 1-8 / 1-16 / 1-32

และจำหน่าย Media Converter Based T / Based TX
Fastcomm 10/100 Mbps Based TX
Fastcomm 100/1000 Mbps Based T
Fastcomm 100/1000 Mbps Based TX SFP Slot

บริการ Fusion Splicer
ราคาสอบถามโทร
083-2336823 / 065-5303378

LineID : @netpac มี @ หน้าไอดี
กลุ่ม Fiber Optic https://www.facebook.com/groups/246880252775372/
FanPage https://www.facebook.com/FiberPacinth-1728415760538802/
Website : www.fiberpac.in.th

Powerd By หจก.เน็ตแปซิฟิคกรุ๊ป

บริการดูแลลูกค้าตลอด 24 ชม


#2

ดันครับ