เรียนเชิญจอมยุทธทั้งหลาย ร่วมทดสอบระบบให้หน่อยครับ

ผมกำลังพัฒนาระบบรักษาความปลอยภัย www.smithpower.co.th
รบกวนท่านผู้รู้ทั้งหลาย ร่วมเข้าทดสอบครับ รบกวนเจาะเว็ป ช่วยหารูรั่วของระบบให้ผมหน่อย
ทุกเทคนิค ทุกรูปแบบ ผมน้อมรับทุกคำแนะนำครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ก่อนอื่น พอจะแสดงความเป็นเจ้าของเว็บสักนิดได้มั้ยครับ เดี๋ยวเป็นของคนอื่นจะเดือดร้อนกันหมด

เช่นไปวางไฟล์ /123test.html ไว้ในเว็บครับ? :slight_smile:

Malwarebyte ตรวจเป็น malware นะครับ