สวัสดีปีเก่า ณ.ชั่วโมงนี้ และ สวัสดีปีใหม่ ในอีก 2 ชั่วโมงเศษที่จะมาถึง

ตั้งใจจะอยู่รับปีใหม่กับ tht เหมือนที่เคยทำแต่สังขารคงไม่อำนวยให้ดึกกว่านี้แล้ว

ขอพรคุณพระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก ดลบันดาลให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ ทำมาค้าขายรุ่งเรืองๆ คิดสิ่งใดก็สมปราถนา สุขภาพแข็งแรง กันถ้วนหน้าครับ

2 Likes

สวัสดีปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงครับ

1 Like

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ธี :slight_smile:

1 Like

สวัสดีปีใหม่ครับ

1 Like

สวัสดีปีใหม่ครับ

แฮปปี้นิวเยียร์คร้าบทุกท่าน

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน
:gift::rice_scene::confetti_ball::tada::sparkler::christmas_tree:

สวัสดีปีใหม่ พี่ธี @ICOM และสมาชิกทุกท่านครับ

ขอให้ปีหน้าเป็นปีที่ดี การงาน การเงินคล่องตัว ปัญหาน้อยๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

ปีนั้เถอะ รอปีหน้าไม่ไหวแล้วครับ

555555 ปีนี้ครับพี่ จัดไปๆ เฮงๆ รวยๆ ฮึบๆ

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆ ทุกๆท่าน

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ :tada::fireworks::gift::confetti_ball:

สวัสดีปีใหม่ครับ (ณ เวลานี้เชียงใหม่ ท้องฟ้ามืดครึ่ม) ปีใหม่แต่คนและคอมยังเครื่องเดิมนะ อิอิ

This topic was automatically closed 90 days after the last reply. New replies are no longer allowed.