ถามสอบเกี่ยว ราคาลงโฆษณา

ไม่รู้ผิดหมวดป่าวครับ ผิดต้องขอโทดด้วยไม่ได้ใช้บ่อยไม่รู้จะถามหมวดใหนดี

สอบถาม แอด Webmaster หน่อยครับ
คือผมทำเว็บไซต์ อยู่หนึ่งเว็บ เว็บไม่ใหญ่ ไม่มีไรมากเลย คน 200-300 ต่อวันเอง
เป็นแบบไว้โชว์ผลงานรับงานเขียนบทเล่นมั้ง เอาง่ายๆเป็นเว็บไม่มีจุดหมายอะไร แค่ชอบทำเว็บพัฒนาระบบ

แต่มีคนสนใจทำโฆษณาด้วย - - ไม่เคยคิดเลยแต่ต้องให้สิทธิ์เค้าเขียนบทความได้ทุกหมวด ซึ่งเป็นสิทธิ์แอดมิน
เป็นเด่นที่อยากถาม
1.ถ้าให้ทำผมจะคิดค่าโฆษณาเท่าไหร่
2.ผู้สนใจเว็บหลักเค้าเป็นเว็บพนันออนไลย์เค้าถ้าเขียนเกี่ยวกับพนัน ผมจะผิดด้วยไหม

2 Likes
  1. คิดค่าโฆษณาเท่าที่ต้องการ + เผื่อ ค่าประกันตัว ค่าทนาย ค่าปรับไว้ด้วย
  2. นอกจาก พรบ.การพนัน แล้วยังโดน พรบ.คอมพิวเตอร์ฯด้วย
2 Likes

ฉบับนี้ผมก็ได้ครับ นิโก้ ชื่อเดียวกันเลย ลบไปแล้ว สงสัยว่าเป็น spam

ขอบคุณครับ

ผมก็ว่าอยู่เว็บไม่มีอะไรเลยบทความแทบไม่ได้อัพเดลเลย - นั่งอยู่ใครมันจะมาสนใจ

เคยได้เหมือนกันครับ เป็นเว็บพนันจากเมืองนอก พอแจ้งราคาไป ดันให้ได้แค่ 15$ ก็เลยยกเลิกไป

มันเป็นพวกหา backlin​k ถูกๆครับ ได้ไม่คุ้มหรอก

ผมถือว่าเป็น spam ครับ

This topic was automatically closed 90 days after the last reply. New replies are no longer allowed.