แวะมาเจิมกระทู้ใหม่ สดใสกว่าเก่า อิอิ

กว่าจะเข้าได้ เลือดตาแทบกระเด็นมากกกกกกกก

อย่าว่าแต่จำพาสเลย อีเมล์ก็จำไม่ได้ เหอเหอ

พอจำอีเมล์ได้ อีเมล์ไม่ได้ใช้นาน เข้าไม่ได้อีก ต้องไปตามล่าหาทางเข้าอีกเมล์อีก อีเมล์นั้นก็จะเข้าไม่ได้ ลืมพาส 555

จำกันได้ไหมเอ่ย เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก เล่นที่นี่นานจนเป็นป้าแก่ๆ ละ อะไรกันเนี่ยยยยยยยยย

มาแล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

1 Like

เอารูปมาหลอนดีกว่า 555555 ดูผอมสุดละภาพนี้ ลดน้ำหนักมาหลายปี ยังไม่ลงเข้าที่ต้องการสักที

เรียกเรตติ้งงงง

1 Like

เย้ ๆ พี่วิ เข้าบ้านได้แล้ว :grin:

1 Like

กรีสสสสสสส

ต้องตามคู่หูป้าวิ คือ ป๋าเอก มาแซวหน่อย

2 Likes

เดี๋ยวช่วยตามให้ครับ :grin:

2 Likes

ป๋าเอก มาแว๊ว ครับ 555+ น้องหนึ่ง ไปตาม บอกว่ามีคนคิดถึง

บอร์ดไหม่สวยมากครับพี่วัฒน์ แต่ไปจะแวะเข้ามาบ่อย ๆ นะครับ

2 Likes

เย้ๆ คู่หนุ่มสาว ของเรามาแล้ว :slight_smile:

ขอบคุณครับพี่เอก แวะมาเล่นเป็นระยะๆ นะครับ

ขอคุณน้อง @jeffyplus ที่ช่วยไปตามด้วยครับ

1 Like

เหอเหอ พิมพ์สั้นมะได้ ต้องพิมพ์ยาวๆๆ อดเกรียนสิคะพี่ อิอิ

อ่ะใช่ครับ ใบ้หวย 3 ตัวก็ไม่ได้ ต้องรางวัลที่ 1 พร้อมรางวัลข้างเคียง

1 Like

ไม่รู้ใช่ปัญหาไหม พวกระบบ แจ้ง email กระทู้ที่เราเคยตอบ หรือ ตั้งหนะครับ

ผมมีปิดไปตอน migate มาบอร์ดนี้ครับ มันเมล์แจ้งกระจุยเลย

ให้เข้าไปเปิดกลับของตัวเองได้ครับ กดตรง Profile ตัวเอง มุมขวาบน จะมี setting อยู่ครับ

โอ้ขอบคุณมากครับผม

This topic was automatically closed 60 days after the last reply. New replies are no longer allowed.