สวัสดีปีใหม่ 2559

ขอพรคุณพระ ดลบันดาลให้สมาชิก tht มีความสุขกันทั่วหน้า แข็งแรงไร้โรคปลอดภัย มีความสำเร็จทั้งหน้าที่การงาน ความรักและครอบครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ทุกท่านครับ

สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุขกันครับ คิดอะไรก็ขอให้สมปราถนา กิจการรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมา เพี้ยงๆ ^ ^

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ร่ำรวยกันทั่วหน้า และขอให้ระบบไม่ร่วงตลอดปี 59 ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานราบรื่นตลอดปีครับ

เนื่องในศุภวาระดิถึขึ้นปีใหม่ ขออวยพรให้เพื่อนๆ ชาว THT ทุกคน จงมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ นะครับ

ขอให้คุณแมน และ ครอบครัว มีความสุขมากๆ เช่นกัน ครับ :slight_smile:

edit: อ้าวตาลาย เห็น พี่ธี เป็น คุณแมน… ขอให้พี่ธี พี่ที่แสนดีของน้องๆ จงมีความสุขมากที่สุดในโลก นะครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง

ส่งของตรงเวลา

ปัญหาให้น้อยๆ

และท้ายที่สุด ขอให้ค้าขายได้ตามเป้าหมายทุกท่าน!

:beautifu2:

สวัสดีครับปีใหม่ครับผม

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ^^

[SIZE=3]สวัสดีปีใหม่ค่าทุกคน ลืมพาส กว่าจะนึกได้

ไม่ได้เข้ามาเสียนานนม จำกันได้หรือเปล่าหนอออออ

[/SIZE]

สวัสดีปีใหม่ครับน้าๆทุกท่าน (ไม่ได้เขามานาน 555+)