มาสลายไขมันกันหน่อย ไม่อ้วนก็ทำได้นะ ใครตื่นนอนแล้วปวดตามตัวลองทำดู ช่วยได้

Weighted Crunch

Reverse Crunch

Raised Leg Crunch

Frog Crunch

Wide-Leg Sit-Up

V-Ups

Stability Ball Back Crunch

Russian Twist

Side Plank Crunch

Reverse Crunch Pulse

https://www.yahoo.com/health/10-sit-up-variations-you-wont-totally-hate-121040943063.html

จะว่าไป พวก ออกกำลังกายนี้ไม่เห็นมีใครเอาคนอ้วน มาออกกำลังกายเลย ฮ่าๆๆๆ

อ้วนไม่อ้วนไม่รู้ แต่น่าจะช่วยบรรดาสิงห์ IT ทั้งหลายได้ครับ 555

ไม่อ้วนครับ แค่พุงยื่น เฉยๆ

5555

ข่าวร้ายที่ได้ยินมาจากพวกเพื่อนๆ ที่บ้าออกกำลังคือ พุงจะเป็นสิ่งสุดท้ายที่จะยุบครับ

วิธีลดพุงดีดีเลยพี่ แต้งหลายๆคับ 555

เล่นไปสองสามท่าเจ็บเอวเลย 555+

ระวังผลกระทบที่จะตามมาน่ะครับ

จะออกได้ครบถ้วนตามเวลา ท่าถูกต้องสมบูรณ์ กว่าจะพร้อมมาเป็นแบบคงไม่มีใครอ้วนแล้วมั้ง

ถ้าทำประจำพร้อมๆ กัน ทุกส่วน พุงก็ลงพร้อมกันค่ะพี่

//youtu.be/5rL_s4HwtIM

Tabata Workout - Flat Belly in 4 Minutes - Work It Out Wednesday - BEXLIFE

ลองทำดูไม่ถึง 1 นาที กว่าจะหายเหนื่อยล่อไปเกือบ 10 นาที :cfed93e2:

ค่อยๆ ทำ เหนื่อยก็พัก อย่าหักโหมครับ :b6b25dc6: