เรา..เลือกปฏิบัติ เลือกคน เลือกเว็บ เพื่อช่วยโปรโมทให้ท่าน ฟรี!

คิดว่า ห้องนนี้น่าจะแจ้งข่าวได้นะ
ถ้าผมลงผิดห้องอีกแล้ว ช่วยย้ายให้ด้วยนะครับ
ผมมาใหม่ เดินหลงทางประจำ อิอิ

เลือกปฏิบัติ

หน้าใส และใจดี :slight_smile:
+1 ครับ

[quote author=ICOM link=topic=3987.msg31315#msg31315 date=1156227176]
เลือกปฏิบัติ

:wub:อ้าว มีคุณpizzaman แวะมา ถือว่าเป็นเกียรติอย่างสูงยิ่ง อิอิ

เราแปะผิดห้องอีกแล้วหรือนี่…

แปะไว้ห้อง > Web Hosting Special Offers & Requests
สำหรับการโฆษณาแนะนำบริการพิเศษ ของผู้ให้บริการเว็บโฮสติ้งทุกประเภท รวมไปถึงการแสดงความจำนงเลือกใช้ซื้อหาเว็บโฮสติ้ง และจดโดเมน

ตกลง ต้องแปะห้องไหน ย้ายมาห้องไหนอ่ะ หาห้องไม่เจอ เวงกำๆ …

ย้ายมาห้องนี้ใช่ป่าวคับ > Related Offers & Requests
สำหรับการประกาศอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับเว็บโฮสติ้ง โดเมนเนม ในธุรกิจและอุตสาหกรรมนี้เท่านั้น

เข้าข่ายประกาศอื่นๆ ใช่จริงๆด้วย อุ๊ย! ถ้าเสียค่าปรับ มีหวังหมดตูดแน่ๆ

อิอิ เราจะผ่านไหมนิ อิอิ
+1 ไปก่อนละกัน สินบน

ขอด้วยคนครับ

[quote author=คนหน้าใส link=topic=3987.msg31319#msg31319 date=1156228209]
ว่าแล้ว คุณICOM

จะไม่ให้เสียน้ำใจกัน เดี๋ยวจะส่งไปให้อีกรายครับ

+1 น้ำใจดีงาม จาก คุณ คนหน้าใส

เห็นชื่อเว็บนึกว่าว็บ ช็อปปิ้งเข้าไปแล้วถึงเข้าใจ
ไอเดียดีครับ ระวังจะรวยเพราะเว็บนะ

อ้าว… ท่านพ่อค้าทั้งหลาย ผมยังรอขึ้นป้ายให้ท่านอยู่นะ

ใช่ครับทีแรกนึกว่าขายอะไรซะอีก
เว็บน่ารักดีครับ น้องๆ น่ารักทั้งนั้นเลย ดูอบอุ่นดีจัง

คุณ ICOM ส่งมาเลย เลือกปฏิบัติ เอง 555
ใครที่คิดว่า เป็นพ่อค้า ไม่ว่า เจ้าเล็ก เจ้าใหญ่ ขอให้เป็นคนทำมาหากิน
ไม่เคยทำร้าย หรือโกงใคร

KHONSHOP = คนชอบหรือเปล่า นะ
อิอิ กำลังปั่น ส่งก่อนมีรางวัลให้ซะงั้น

ใจดีจังครับ เดี๋ยวขอส่งไปด้วยคนนะครับ