เด็กใหม่ ไม่รู้จะโพสอะไร ไม่มีอะไรจะทำ นั่งดูอัพไทม์ไปวันๆ

เด็กใหม่หัดขับ :d16c4689:

สวัสดีครับคุณหนึ่ง ผมลูกค้าเก่าครับ :slight_smile: ไม่เห็นโพสนานเลย

ของผมไม่ถึงปีซักทีต้องมีอันเป็นไปอยู่เรื่อย

ไม่ได้เข้ามานานหลายปีครับ เข้ามาก็ไม่รู้จะโพสอะไร ยิ่งจะโพสขายของ เห็นแล้วไม่โพสดีกว่า ก็เลยไม่รู้จะเข้ามาและโพสอะไร 55
สบายดีครับ

สงสัยเลี้ยงลูกจนลืมสมาชิกหมดล่ะ

หายไปนานเลย

อ้าว พี่หนึ่งมาแล้ว

:074:

เห็นแต่ล่ะคนเดี๋ยวนี้เป็นเสี่ยกันหมด

load avg 0.00 สั่ง shutdown ไปเถอะ จะเปิดไว้ทำไม เปลืองไฟ :70bff581:

เครื่องนี้เปิดไว้ให้กินไฟเล่น เครื่อง IBM สมัยนั้นซื้อมาแสนสามหมื่น ซือมาใช้งานได้ไม่กี่ปี DELL ซัดราคาเหลือแถวๆ 4 หมื่น
ผมเลยเปิดทิ้งให้มันกินไฟเล่นในตู้ ด้วยความโกรธแค้นเป็นนักหนา:026:

ไม่ได้ปะทะคารมระดับเทพมารอย่าง kke นานแร๊ะ ซัดซะเพลงสองเพลงจะเป็นไรไป:d16c4689:

หายไปนานเลยครับ

คุณสายลมก้หายไปนานเช่นกัน

กระทู้รวมพลคนในตำนาน

อาหมวยไปไหน จุดธูปเรียกหน่อย :014:

สวัสดีครับ มีแต่ผู้เฒ่าผู้แก่ รดน้ำดำหัวสงกรานต์กันเลยดีมั้ยครับ :07baa27a:

[COLOR=#0000cd][SIZE=3]มัวแต่นั่งเลี้ยงลูกแหง๋ๆๆ[/SIZE][/COLOR]

Hello world…